Kuna diploma holder yeyote to degree katika vyuo ambavyo vimetoa wanavyuo kapangiwa??

Kuna diploma holder yeyote to degree katika vyuo ambavyo vimetoa wanavyuo kapangiwa??

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Posts
611
Reaction score
429
Kuna diploma holder yeyote kapangiwa katika vyuo ambavyo vimetoa wanafunz au ndio tumewekwa kwenye second selection
 
Bugando wanafungua tarehe 3 na watafanyiwa orientation had tarehe 8
 
Cjui wa mkopo watajuaje mana mpaka sa iv bodi ya mkopo kimya
 
Nenda ofisi za NACTE zilizo karibu na wewe watakuambia umepangiwa wapi, kama kweli umepangiwa sehemu.
 
Udsm wanafungua tarehe 8 Yan had sielew hiyo system sasa niulize Hao second selection wataendaje vyuo wakat wengine wanakua tayar washaanza kusomaa
 
Uongozi ni sikivu...maana hata waliochaguliwa joining instructions wanapata huko huko....subira yavuta heri. Japo inaifanya jamii ipumulie icu
 
Tutaona mengi sana ndan ya miaka mitano hii.....,........*mm co mchochezi*
 
Back
Top Bottom