Kuna dada anatafuta kazi ya Usecretary au Stationery

Kuna dada anatafuta kazi ya Usecretary au Stationery

Joined
Aug 17, 2021
Posts
6
Reaction score
6
Wakuu,

Habari za muda huu,

Natanguliza shukrani. Kuna dada anatafuta kazi. Ana Certificate ya Usecretary na Computer. Anatafuta kazi ya Usecretary au Stationery.

Nimeona niliwasilishe kwenye wana jamvi kwa mwenye kufaham au kuweza kumsaidia tumsaidie. Anaishi Kitunda, Dar es salaam. Ingependeza pia iyo nafasi iwe kwa mkoa wa Dar es salaam.

Asanteni.
 
Kuwa na amani Mkuu, atapata. Ngoja tusubiri wenye hiyo fursa, wanakuja.
 
Je Ana miaka mingapi atakubali nimuoe Kisha nimfungulie stationary hyo iwe Mali yetu ss niweke na mpsea kbsa Kama atakubali usisite kuja pm Nina kamtaji kidogo tutasonga mbele tu

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Je Ana miaka mingapi atakubali nimuoe Kisha nimfungulie stationary hyo iwe Mali yetu ss niweke na mpsea kbsa Kama atakubali usisite kuja pm Nina kamtaji kidogo tutasonga mbele tu

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Imagine ndio dada yako wa tumbo ndio anaambiwa ivyo......wewe kama kaka mtu utajisikiaje,kuwa na hekima na busara pindi utakapo kumsaidia mtu,shida ya mtu usiitumie kama kigezo cha kuifurahisha nafsi yako,
 
Imagine ndio dada yako wa tumbo ndio anaambiwa ivyo......wewe kama kaka mtu utajisikiaje,kuwa na hekima na busara pindi utakapo kumsaidia mtu,shida ya mtu usiitumie kama kigezo cha kuifurahisha nafsi yako,
Acha ujinga kwani kuoa kuolewa nayo Ni dhambi au nyinyi ndio mnaliaga siku dad zenu anaolewa khaaaa eti unasema imagine acha upuuzi wee

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Wakuu,

Habari za muda huu,

Natanguliza shukrani. Kuna dada anatafuta kazi. Ana Certificate ya Usecretary na Computer. Anatafuta kazi ya Usecretary au Stationery.

Nimeona niliwasilishe kwenye wana jamvi kwa mwenye kufaham au kuweza kumsaidia tumsaidie. Anaishi Kitunda, Dar es salaam. Ingependeza pia iyo nafasi iwe kwa mkoa wa Dar es salaam.

Asanteni.
Kuna ajira zimetangazwa na TUDACO pamoja na TANROAD kma vp zicheki uruke nazo kama uko willing.una vigezo vyote na sifa.
 
Imagine ndio dada yako wa tumbo ndio anaambiwa ivyo......wewe kama kaka mtu utajisikiaje,kuwa na hekima na busara pindi utakapo kumsaidia mtu,shida ya mtu usiitumie kama kigezo cha kuifurahisha nafsi yako,
Kwani akimuoa kuna ubaya gani?
Msivuruge bahati za watu, huwezi jua!
 
Je Ana miaka mingapi atakubali nimuoe Kisha nimfungulie stationary hyo iwe Mali yetu ss niweke na mpsea kbsa Kama atakubali usisite kuja pm Nina kamtaji kidogo tutasonga mbele tu

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Kama kwelii unaoa kwa Ndoa basi sio Dhambi. Na hurnda iyo Ndoa ikadumi zaidi.
 
Kwani akimuoa kuna ubaya gani?
Msivuruge bahati za watu, huwezi jua!
Mwenzio anahitaji kazi imsaidie kimaisha,halafu wewe unaleta mambo ya mahusiano,sio vizuri ni kama vile ukute mdada hana hela ya kula useme nipe penzi ndio nikupe hela ukale huo ni ujinga,shida ya mtu isikufanye ukamdhalilisha mpe heshima yake
 
Kama kwelii unaoa kwa Ndoa basi sio Dhambi. Na hurnda iyo Ndoa ikadumi zaidi.
hapana ndoa za dizaini izo kudumu ni ngumu sana,mwanamke anakuwa anakubali kwa vile anashida,siku shida yake ikatengemaa ni rahisi kukubwaga kwani anakuwa hajakupenda moyoni
 
Acha ujinga kwani kuoa kuolewa nayo Ni dhambi au nyinyi ndio mnaliaga siku dad zenu anaolewa khaaaa eti unasema imagine acha upuuzi wee

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Tadinu tudanu,utakavyofanya ndivyo utakavyofanyiwa,kama sio wewe ni nduguyo mtoto wako wa kike ama dada yako
 
Back
Top Bottom