Kumpiga Mtu ni uhalifu kama Uhalifu Mwingine

Kumpiga Mtu ni uhalifu kama Uhalifu Mwingine

bado swali langu halijapata jibu!

Hamna zanzibar ni nchi ya kiislamu, huwezi ukavunja nidhamu ya dini, tena uyo ndo ameoendwa kupewa viboko kama huamini nenda pale darajani zanzibar ukajaribu kula ndizi tu kama utarudi na roho
 
Safia sana kama kavunja sheria, hapa bara vibaka wakiiba pichu tu wanauliwa.

Uislam hauchekelei kama vile wenzetu hata mkinanihiwa na mapadri kanisani kimya, kwa jina la Yesu.

Tazama TBC sasa hivi tapeli anakula fimbo msikitini.
 
hizi dini za ajabu ajabu kwa kuwa umefunga huna hela unataka wote tukae njaa kwani peponi watu huchangiana nauli,pambaf bora miye mpogoro. mimi mkinipiga hivyo muhakikishe nimekufa la sivyo ntamshika mmoja sura baada ya siku chache lazima wamkute kakamuliwa nnya.
 
Back
Top Bottom