Kumpelekea mpenzi wako zawadi ya chup.i.

Kumpelekea mpenzi wako zawadi ya chup.i.

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
12,073
Reaction score
16,632
Wakuu,kuna kitu kimenishangaza kidogo hapa.kuna jamaa angu kaniomba nimsindikize kwa sijui ndo nimuite hawara yake au mpenzi wake.hawa watu walikua wana kaugomvi kidogo,sasa jamaa ili kuweka mambo sawa eti amemnunulia huyo mtu wake zawadi ya chupi dozen moja na suruali ya jeans.binti wa watu nae kavipokea hvyo vitu bila hiyana na thanks nyingi kwa jamaa.
Hivi hiyo ndo zawadi kweli ya kumpa binti wa kileo wakuu?
 
No mabinti wakileo zawadi ni gari,i phone,mjengo.(sina uhakika lakni)
 
Kwa hiyo wewe roho imekuuma kwa yule demu kupewa Chupi na jeans?

Ulitaka mwanao akupe wewe nini?!
 
unajua maana ya zawadi?,, watu tunapeleka maandaz na viaz weye unashangaa chupi??,,,,, wanawake hua wanapenda zawad ndgondgo ukimpa kubwa kama gari na nyumba hua wanajifeel indebted sana....
 
Kwa hiyo wewe roho imekuuma kwa yule demu kupewa Chupi na jeans?

Ulitaka mwanao akupe wewe nini?!
mbona mnanilisha maneno kama Trump,wapi nimesema roho imeniuma?me nimeshangaa tu coz hayo mambo ya kupeana zawadi za vyupi yalifanyika karne ya 18 huko.
 
Mbona mi ndo bingwa wa kununua Bikini tena Nyekundu na pink,, ndo langi nizipendazo hata demu wangu Hana za langi nyingine Yaani anazo nyingi maana sipendi kuziona zikiwa zimefubaa ,Dozene ,, nilisema Napenda mke wangu Apendeze kutoka Ndani mpaka Nje,,Chupi mi sizipendi sana,,kuona wife kavaa avae tu Siku za hedhi
 
Wakuu,kuna kitu kimenishangaza kidogo hapa.kuna jamaa angu kaniomba nimsindikize kwa sijui ndo nimuite hawara yake au mpenzi wake.hawa watu walikua wana kaugomvi kidogo,sasa jamaa ili kuweka mambo sawa eti amemnunulia huyo mtu wake zawadi ya chupi dozen moja na suruali ya jeans.binti wa watu nae kavipokea hvyo vitu bila hiyana na thanks nyingi kwa jamaa.
Hivi hiyo ndo zawadi kweli ya kumpa binti wa kileo wakuu?
Acha uvivu wewe..si ungemuuliza huyo shemeji yako hukohuko
 
Back
Top Bottom