kumekuchaa RED CARD hiyoo nishapewa..

Rahul Pacquao

Senior Member
Feb 9, 2013
148
250
habari za Leo wakuu

bila kusema mengi nikwamba penzi languu lililo kua Lina Tapa Tapa kama mfamaji hatima yake lime rest in peace

inani pain sanaa lakini jinsi sinaa nifanye nini jamani nimsahau kabisaa coz nlipenda kwa moyo wote nifanye nini jamanii

naitaji faraja kutoka kwenu nduguu zangu yamenikuta mwenzenuu...
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,399
2,000
Idadi yao hawa mabinti ni kubwa sana hata tukigawana 5 nadhani wengine watabaki pekee yao sasa weka nyimbo mpya kwani playlist yako ilikua na nyimbo 1 tu?
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,132
2,000
Idadi yao hawa mabinti ni kubwa sana hata tukigawana 5 nadhani wengine watabaki pekee yao sasa weka nyimbo mpya kwani playlist yako ilikua na nyimbo 1 tu?

Du unamdanganya mwenzio. Rlimu ya VVU aliielewa vizuri ya kuwa na mpenzi mmoja. Ngoja apumzike ampate mwingine taratibu.
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,399
2,000
Du unamdanganya mwenzio. Rlimu ya VVU aliielewa vizuri ya kuwa na mpenzi mmoja. Ngoja apumzike ampate mwingine taratibu.

Demu unaemuamini ndio atakupa ngoma sasa kama uyo miaka 5 alijua yuko mwenyewe leo katuma pic na kichupi kwa shababi mwingine anawezaje kukosa ngoma kwa hiyo cheni pia,tulia ngoma yaja au rukaruka ukutane nayo kwenye kona hizi mambo usizipe tafsiri.
 

Ven26

Member
Jan 28, 2014
62
95
Usipoteze muda kumuwaza mtu ambaye hana taarifa na mawazo ulonayo maisha enyewe mafupi haya. Tulia atakuja mwingine zaidi yake...kama daladala tu apo "anashuka mtu anapanda mtu" maisha yanaenda
 

jembe afrika

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
7,390
2,000
Pole kwa kadi nyekundu,unajua nini?kaja kwangu nimefanya mapokezi ya kufa mtu,nenda kambi ya fisi kaopoe mwingine....loading error...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom