Kumbe wasichana ndivyo mlivyo!


R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2014
Messages
842
Likes
558
Points
180
R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2014
842 558 180
Nina mchumba ambae kiukweli moyo wangu umezia kumuoa, sasa kuna wakati alikuwa akitoka chuo anaelekea nyumbani huko Kanda ya ziwa, alifika mwanza usiku wa nikamshauri aende kwa rafiki yangu hapo Mwanza alale kesho yake aendelee na safari.

Hapo kwa rafiki yangu kuna kijana wa mwenye nyumba ambae pia ni kama rafiki yangu japo sio kivile, sasa mchumba wangu alipokelewa na mke wa rafiki yangu na wakalala pale, kesho yake mke wa rafiki yangu alimsihi abaki pale hivyo hakuondoka.

Kijana wa mwenye nyumba akatambulishwa kuwa huyu ni mchumba wa wa fulani yani jina langu, akachangamka akapewa no ya simu na mchumba wangu. Sasa ili kuuwa soo mchumba wangu alinipigia simu akaniambia jamaa huwa wanawasiliana nae ila akasema mazoea yamezidi na eti hamuelewi kwani huwa anamtumia vocha sana bila hata kumuomba, nilimjibu we acha anisadie matumizi, nilisema hivyo nikiamini kuwa kwa kuwa ameniambia basi hakuna kitakachotokea.

Basi mchumba akawa ananipa taarifa maendeleo mala oo kaninunulia kifurushi, mara leo katuma elfu 10 hapo nikaanza kishtuka wakati huo nilikuwa niko chuoni so nilipomaliza ilibdi niende pale kwa rafki yangu hapo sasa yule jamaa akanipa simu yake iikuwa ina tatizo kidogo nimrekebishie, loo! Ghafla nikaingia kwenye sms, sikuamini macho yangu yani kuna pesa zinatumwa nyingi kuliko ninazoambiwa, kamnunulia hadi smart phone.

Kituko kilikuja nilipomstopisha mawasiliano na yule jamaa aliniambia si ulisema akusaidie matumizi.

Ujumbe wangu kwa wanaume mchumba wako akikuambia kuna mtu ananitaka usizani hampendi, anakupiga changa la macho tu.
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
nna mchumba ambae kiukweli moyo wangu umelizia kumuoa.sasa kuna wakati alikuwa akitoka chuo anaelekea nyumbani huko kanda ya ziwa.alifika mwanza usiku wa nikamshauli aende kwa rafki yangu hapo mza alale kesho yake aendelee na safari

hapo kwa rafki yangu kuna kijana wa mwenye nyumba ambae pia ni kama rafki yangu japo sio kivile. sasa mchumba wangu alipokelewa na mke wa rafki yangu na wakalala pale.kesho yake mke wa rafki yangu alimsihi abaki pale hivyo hakuondoka

kijana wa mwenye nyumba akatambulishwa kuwa huyu ni mchumba wa wa fulani yani jina langu...akachangamka akapewa no ya simu na mchumba wangu...

sasa ili kuuwa soo mchumba wangu alinipigia simu akaniambia jamaa huwa wanawasiliana nae ila akasema mazoe yamezidi na eti hamuelewi kwani huwa anamtumia vocha sana bila hata kumuomba...nilimjibu we acha anisadie matumizi ...nilisema hivyo nikiamini kuwa kwa kuwa ameniambia basi hakuna kitakachotokea

basi mchumba akawa ananipa ttatifa maendeleo mala oo kaninunulia kifulushi...mara leo katuma elfu 10 ...hapo nikaanza kishtuka...wakati huo nilikuwa niko chuoni so nilipomalza ilibdi niende pale kwa rafki yangu ....hapo sasa yule jamaa akanipa xm yake iikuwa ina tazo kidogo nimlekebishie...loo gafla nikaingia kwenye sms...sikuamini macho yangu...yani kuna pesa zinatumwa nyingi kuliko nazoambiwa...kamnunulia hadi smart phone .

kituko kilikuja nilipomsitopisha mawasiliano na yule jamaa....aliniambia si ulisema akusaidie matumizi!

ujumbe wangu kwa wanaume mchumba wako akikuambia kuna mtu ananitaka usizani hampendi....anakupiga changa la macho tu
Mmmhh..ukiona manyoya ujue kashaliwa! By way kuna bandiko lako humu lenye lalamiko kuwa mama mkwe wako mtarajiwa hakutaki. Hivyo mwachie tu huyo dogo atakuwa amekubalika machoni mwa Ex wako na mama yake
 
R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2014
Messages
842
Likes
558
Points
180
R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2014
842 558 180
si
Tulia dawa ikuingie. 'Dhambi sio ya kuichekea, dhambi ni ya kuikemea'... Sasa wewe uliichekea dhambi, imeanza kukutafuna ndio unakimbilia hapa JF? :(:(:(
mkuu nawambieni ili muwe makini ukiambiwa flani ananitaka ujue jinsi ya kupiga biti
 
R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2014
Messages
842
Likes
558
Points
180
R

Rutorial k

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2014
842 558 180
ni kweli m
Mmmhh..ukiona manyoya ujue kashaliwa! By way kuna bandiko lako humu lenye lalamiko kuwa mama mkwe wako mtarajiwa hakutaki. Hivyo mwachie tu huyo dogo atakuwa amekubalika machoni mwa Ex wako na mama yake hahaaa mkuu uko makini
kuu naona unafatilia sana....na
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,481
Likes
5,363
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,481 5,363 280
Ngoja nikupe somo mdogo wangu

wanawake wanaweza kukuteka ukafikiri umepata kumbe anakuona ndondocha. kuna kipindi nakua nlishakua na huyo demu mara aseme wanaume wanamtongoza sana, mimi sipendi mapenzi, mara muziki kucheza sitaki, mara mi sitakagi kutoa namba za simu kwa watu ili mradi umuone msafi na tena huyo keshakuzidi maarifa cha maana icho ulichokipata kiwe msingi maana unaenda kukutana na mengi zaidi uendapo mbele
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
401
Likes
297
Points
80
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
401 297 80
Na wewe nahc ni mjinga adhakum sio matusi
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,572
Likes
8,003
Points
280
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,572 8,003 280
Mkuu ulipenda kitonga sio????? Ndo madhara ya slope hayo yaan unataka wenzio wa hudumie wewe upo tuu...!!!
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,377
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,377 1,886 280
nna mchumba ambae kiukweli moyo wangu umelizia kumuoa.sasa kuna wakati alikuwa akitoka chuo anaelekea nyumbani huko kanda ya ziwa.alifika mwanza usiku wa nikamshauli aende kwa rafki yangu hapo mza alale kesho yake aendelee na safari

hapo kwa rafki yangu kuna kijana wa mwenye nyumba ambae pia ni kama rafki yangu japo sio kivile. sasa mchumba wangu alipokelewa na mke wa rafki yangu na wakalala pale.kesho yake mke wa rafki yangu alimsihi abaki pale hivyo hakuondoka

kijana wa mwenye nyumba akatambulishwa kuwa huyu ni mchumba wa wa fulani yani jina langu...akachangamka akapewa no ya simu na mchumba wangu...

sasa ili kuuwa soo mchumba wangu alinipigia simu akaniambia jamaa huwa wanawasiliana nae ila akasema mazoe yamezidi na eti hamuelewi kwani huwa anamtumia vocha sana bila hata kumuomba...nilimjibu we acha anisadie matumizi ...nilisema hivyo nikiamini kuwa kwa kuwa ameniambia basi hakuna kitakachotokea

basi mchumba akawa ananipa ttatifa maendeleo mala oo kaninunulia kifulushi...mara leo katuma elfu 10 ...hapo nikaanza kishtuka...wakati huo nilikuwa niko chuoni so nilipomalza ilibdi niende pale kwa rafki yangu ....hapo sasa yule jamaa akanipa xm yake iikuwa ina tazo kidogo nimlekebishie...loo gafla nikaingia kwenye sms...sikuamini macho yangu...yani kuna pesa zinatumwa nyingi kuliko nazoambiwa...kamnunulia hadi smart phone .

kituko kilikuja nilipomsitopisha mawasiliano na yule jamaa....aliniambia si ulisema akusaidie matumizi!

ujumbe wangu kwa wanaume mchumba wako akikuambia kuna mtu ananitaka usizani hampendi....anakupiga changa la macho tu
Kwa uandishi huu lazima usaidiwe aisee!
 
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
963
Likes
583
Points
180
Age
27
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
963 583 180
Kumbe! Ukiona demu anakwambia kuna watu wanamtaka jua kwamba hapo umeliwa.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,937
Likes
4,501
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,937 4,501 280
Hainagaa niniiii.......
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632