Kumbe Vituko Kwenye soka la Bongo havikuanza leo...!!

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,343
2,000
Nilidhani ni yale ya nyimbo za taifa kugoma kupiga siku ya mechi ya kimataifa na umeme kukatika siku ya fainali tu, kumbe kuna hili liliwahi kutokea enzi za mwalimu
386302_263105460428957_1213402500_n.jpg
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,710
2,000
Haikujulikana tangu mwanzo kuwa jezi zitafanana??

Nadhani teknolojia ya mawasiliano haikuwa juu kama leo. Halafu nadhani kwa kuwa ilikuwa mechi ya kirafiki mambo ya pre-match meeting hayakupewa uzito stahili...
 

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Aug 11, 2010
973
500
Haha haaa.......! President you see....? Hii mechi ilileta mambo sana na ndo ilisababisha hii laana tuliyonayo hadi leo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom