Kumbe Vituko Kwenye soka la Bongo havikuanza leo...!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,439
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,439 4,958 280
Nilidhani ni yale ya nyimbo za taifa kugoma kupiga siku ya mechi ya kimataifa na umeme kukatika siku ya fainali tu, kumbe kuna hili liliwahi kutokea enzi za mwalimu
 
cpt

cpt

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
889
Likes
278
Points
80
cpt

cpt

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
889 278 80
duh!kwl socialism nouma!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
duh!kwl socialism nouma!
Umeharakia sana!
Ishu ilikuwa ni jezi kufanana, ikabidi Starz wacheze 'gongowazi'...
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,433
Likes
1,491
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,433 1,491 280
Jezi zilifanana, stars ambao ni wenyeji wakavua jezi.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Haikujulikana tangu mwanzo kuwa jezi zitafanana??
Nadhani teknolojia ya mawasiliano haikuwa juu kama leo. Halafu nadhani kwa kuwa ilikuwa mechi ya kirafiki mambo ya pre-match meeting hayakupewa uzito stahili...
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
Haha haaa.......! President you see....? Hii mechi ilileta mambo sana na ndo ilisababisha hii laana tuliyonayo hadi leo.
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Hahaha! Dah! Sikuwahi kusikia kabisa hi story du!
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,238
Likes
14
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,238 14 0
Bonge la noma, kucheza mechi vifua wazi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306