Mwan mpambanaji
JF-Expert Member
- Apr 3, 2008
- 482
- 131
Rais wa Tz alinukuliwa akilalamika chadema wanataka kuvuruga amani,akafuatiwa na mawaziri wake,leo waziri wa mambo ya nje naye analalamika,viongozi wote wanalalamika,
najiuliza kama kweli Jk ni rais wa JMT,Na moja ya kazi yake kuu ni kulinda nchi,inakuaje kuwepo na ushahidi wa chama flani kutaka kuleta fujo washindwe kuchukua hatua?
My take
Slaa ndio rais na chadema ndio chama dola maana kwa hali ilivyo sasa Jk anatekeleza yote anayoamriwa na cdm
najiuliza kama kweli Jk ni rais wa JMT,Na moja ya kazi yake kuu ni kulinda nchi,inakuaje kuwepo na ushahidi wa chama flani kutaka kuleta fujo washindwe kuchukua hatua?
My take
Slaa ndio rais na chadema ndio chama dola maana kwa hali ilivyo sasa Jk anatekeleza yote anayoamriwa na cdm