Kumbe ofisi za bunge Dodoma zinaendeshewa Dar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ofisi za bunge Dodoma zinaendeshewa Dar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jan 20, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Nimejikuta nashangaa kuwa shughuli karibu zote za Bunge la Jamhuri huedeshewa D'Salaam na wahesiwa karibu wote wanakuwa Dar isipokuwa wakati wa vikao vya bunge.Hivi ni kwa nini basi waliamua kwenda kujenga kwa gharama kubwa huko Dodoma badala ya Dar na wakati wa vikao waheshimiwa wanalalamika posho haitoshi?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dar ni ofisi ndogo ya bunge
    kubwa ni dodoma
    sasa unashangaa nn unadhani serikali itahamia dodoma kweli ama siasa tu za nyerere?
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vidumu vyama vya CCM NA CDM......
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Wewe inaonekana hata hujui kama Bunge lilikuwaga Kalimjee Hall.
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Ganja bana
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,126
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    We uko wapi?
     
  7. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 512
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dodoma ni sehemu ya kuchukulia posho za mpigo.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    kwa nini wasihamie jumla huko?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hujui usemalo.Pole sana.Join date?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    hili ndio neno mkuu
     
Loading...