Kumbe ni Rais Kagame | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni Rais Kagame

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,148
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    Hilo ni jembe la ukweli!!spade ni spade si kijiko kikubwaa!!!!
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,529
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    hehehee hata kikwete anapigwaga picha akiwa shambani anakagua mananasi na mahindi!! aaaaaaaaahhhh mh!!
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mbona hawajamuwekea mkeka? atachafuka huyo! shauri yenu!
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Mwalimu Nyerere alikuwa nafanya hivyo hivyo, alikuwa anashiriki shughuli mbalimbali za maendeleo, sio hawa wa sasa ni kuchuma nchi kwa kwenda mbele!!!
     
  6. N

    Ngano Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Japokuwa Kagame ana-elekekezewa malalamiko mengi - nayosifa moja ambayo Viongozi wengi wa TZ yetu hawana. Anaipenda Rwanda yake kwa moyo wote kabisa.
    JK angekuwa hivyo, ufisadi unaosikika sasa - ungekuwa umeshafanyiwa kazi.
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa kona moja wanajenga mafundi wawili.
    Alafu kibarua ana afya kuliko Bosi wake.
     
  8. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 33


    angekuwa yeye hapo ungeona gloves.. Chezea H Bizo wewe!!!!!!!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,939
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Kazi ya kuongoza nchi si lelemama na kutunga hotuba tu zenye maneno mengi yasiyo na tija.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Huyu Raisi anamwili mgumu sana, yaani hata ukimfungia kwenye kopo la Blue band mwezi mzima hanenepi!
     
Loading...