Kumbe NHC ni CCM?


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Leo katika habari ITV nimemuona bwana mmoja akizungumzia mikakati ya shirika la nyumba la taifa NHC, nilishangaa aliposema shirika lake linafanya hayo linayoyafanya ili kutekeleza ilani ya CCM, kana kwamba hiyo haitoshi akasema eti hawataki ifikapo 2015, wawe ni kati ya watakaokuwa wamesababisha serikali iliyoko madarakani ishindwe kufikia malengo yake. Hapo ndo nikaanza kujiuliza hilo swali hapo juu.
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Likes
4
Points
35
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 4 35
Si ni shirika la umma na CCM ndio chama tawala. Ndio maana inatekeleza ilani ya chama tawala. Hata kama chama kingine kingekua madarakani wao wangetekeleza ilani ya hicho chama. Ndio maana akasema hivyo.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Si ni shirika la umma na CCM ndio chama tawala. Ndio maana inatekeleza ilani ya chama tawala. Hata kama chama kingine kingekua madarakani wao wangetekeleza ilani ya hicho chama. Ndio maana akasema hivyo.
Kazi yake ni kuhakikisha shirika linafanya kazi ki biashara ili likue na kuongeza tija and eyeing for 2015 elections bana, correct me if am wrong.
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
mi mwenyewe nimeshangaa kama mashirika ya uma na yenyewe yanavyama..
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 178 160
Ina maana ulikuwa haujui????????????????????????????????? Wale magamba siyo mchezo Best.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Shirika lolote la umma duniani linatelekeza ilani za chama tawala
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
362
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 362 180
Shirika lolote la umma duniani linatelekeza ilani za chama tawala
Kimaadili ya kitaaluma (professional ethics) viongozi wa idara za serikali na mashirika ya umma wao ni watendaji (technocrats). Hata kama wanatekeleza ahadi/ilani/sera za chama kilicho madarakani hawapaswi kutoa matamshi ya kisiasa. Wao wanapaswa kutumia taaluma zao kufanya yale ambayo wanaamini yataleta matokeo yanayotarajiwa kitaaluma. Ni matokeo hayo ambayo wanasiasa wanayatumia kujigamba kisiasa. Kwa hiyo huyo mtu wa NHC hakupaswa kutoa matamshi ya kukiunga mkono CCM. Lakini waTZ wengi hasa wenye umri uliosonga wana mgando wa mawazo au ufinyu wa uelewa wa demokrasia ya kweli. Kwa mtazamo wao CCM ikitoka madarakani hakutakuwa na serikali.
 
C

Cric cris

New Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
C

Cric cris

New Member
Joined Oct 9, 2011
3 0 0
NHC siyo CCM hata kidogo, ila kwa sasa inaendeshwa kwa kufuata sera na iran ya chama tawala ambacho ni CCM
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
Maswali mengine tuwe tunafikiri kabla ya kuuliza. Taasisi yeyote ya umma hulazimika kutekeleza sera za chama kilichopo madarakani,na wakurugenzi na viongozi wote wa mashirika na taasisi za umma huelezwa hilo na wizara zao husika mapema katika miongozo na ma dokezo mbalimbali wanayopewa. Wala halihitaji elimu ya chuo kikuu kujua hilo!. Ndio maana ili utekeleze sera zako, hata ziwe nzuri vipi,cha kwanza jitahd unyakue madaraka ya nchi!.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Huyu nehemiah mchechu nadhani anapokwenda hapajui!he is still young!anahitaji kufanya kazi na sio kutwambia mambo ya manifesto ya chama!soo after election kinachofuata ni kazi!habari zake hata yeye sio nzuri tangu akiwa citi-scbl-cba t ltd na sasa nhc!awe mpole sana na afanye kazi, kama kuna mtu anamjua humu jamvini ampe salam, binafsi nimefanya nae kazi naye ni gamba la kutupwa!!!!!!
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
Hata akiwa chama gani,kama anaweza ku accomplish one among primary objective ya shirika analoliongoza-KUKUSANYA MADENI TOKA KWA WADAIWA SUGU-analiongoza shirika vizuri. Secondary objective baada ya kupata mapato ya shirika yaliyokuwa mikononi mwa watu, itakuwa ni kujenga nyumba mpya na kukarabati zilizopo. Tatizo mchapa kazi yeyote akitokea nchi hii huwa kuna tabia ya wale walioumizwa na uchapakazi wake kum discourage na kumpakazia ili kumpunguza nguvu!. Hatutofika tukiwa na tabia hizi. Acheni!.
 

Forum statistics

Threads 1,250,269
Members 481,278
Posts 29,726,393