Kumbe ndio mpango wenu jusa na maalim seif

Kumbe ndio mpango wenu jusa na maalim seif

Propaganda za kipumbavu kama izi sijui zinafanya nn humu.
 
Humu jamvini hatufagilii propaganda za magamba;jamvini una mwaga madata ya maana na sio akili ndogo kutawala akili kubwa,humu wote ni akili kubwa
 
Akina Lissu wanapelekeshwa, watajishtukia wako shimoni!
Hakuna anae pelekeshwa Lissu na wote walio nyuma yake tunadai Tanganyika yetu,hizo habari za Zanzibar ni za kwao ambapo ukiangalia ni haki yao kudai nchi yao yenye mamalaka kamili pasipo kushurutishwa na mtu yoyotye
 
Interehamwe wameshikwa pabaya mwaka huu! Sultani hewa huyo aje Zenji karne hii ya 21? baba nenda ktk bunge lenu la ki Interehamwe halafu urudi tena na karata nyingine hii haina mashiko!
Kaka hayo maneno ya kejeli na kashfa sio mazuri.Hakuna hata mznz aliwayi kutoa hoja moja mbili tatu. Mimi naamini hatuwezi kutengana kwasababu ya chama maana undugu wetu ni mkubwa. Huu ubaguzi mnaochochea hta baada ya muungano kufa. Wazanz watakuja kuwa watymwa kwenye nchi yao tena. Historia hujirudia. Ni vyema tu strengthen pale penye hitilafu laknj sio kujitenga.




The king.
 
Juzi yule professor Pumba, alimwita raisi intarahamwe. Nathani huu suo ustaarabu. Kikwete mnamwonea,kumtukana na kumthihaki sio. Mimi mtu hawezi kuniita intarahamwe. Ni zaidi ya matusi. Leteni hoja,bila matusi. Tuongelee . Sio udini matusi nk.


The king.
 
Kama kweli itakua vizur sana kwani tanganyika inai'gan'gania znz ya nini????kwani kama wazanzibar twataka utawala wa kiislam nyie chepi chawauma????wananchi wataka afya njema,elim bora,miundo mbinu imara na maisha bora kwa ujumla wake sasa kama Muungano hauna faida wala manufaa yo moja kwa moja kwa wananchi wanini sie???????

Labda nikuulize.Unajua kilichopo kwenye mkataba wa muungano? Na ni vipi unazuia Znz kuendelea au kujiletea maendeleo? Weka dini pembeni tafathali.


The king.
 
Hizi pumba hazina kichwa wala miguu!
Weka source ya habari yako basi kama ipo!
 
Back
Top Bottom