Weeengi sana
Sio kwa promo hio ya mshipa
YaaaniKama nakuona
mwambie namsubiri, kwangu vyuma havijakaza hata
Mpare wa DarKwahiyo mpare wewe tofauti
hakuna asiyependa mahela, au aje kukuchukulia?
vipi tenaKhaaaaa
Yaaani
HahahahahaNacheka sana yaan hapo umemkamata sakayo kwenye mahela anaweza hata kuniuza huku najiona
Hahahahahah
Mshipa ya kweli hayaa
Yaaani anakusomaa tuumwambie namsubiri, kwangu vyuma havijakaza hata
Mpare wa Dar
vipi tena
HahahahaEti jamani na unaniquote kabisa huyo block au ujinga
Hahahahaha
Unansingizia miee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Ebu uko
Yaaani anakusomaa tuu
Akuuuuuhakuna asiyependa mahela, au aje kukuchukulia?
Hahahaha
Nyoooooo, ukome kuniblock fala wewe
kasema uje weweHahahahaha
Unansingizia miee
Kanichukulie dada angu mieAkuuuuu