SitakiItika wewe
Samahani: Nimekumiss sana.Itika wewe
Sitaki
Samahani: Nimekumiss sana.
Ananizeesha ujueHutaki kwa nn unajifanya kijana
Ananizeesha ujue
ahadi ni deniMm pia mzee wa mtetemo za wewe
ahadi ni deni
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] dah kweli umeamua kunichafua leoSasa una ujana gani kwa mfano mtu uko na miaka 60 huko we si mzee wadanganye wasiokujua
ile ya janaAhadi gani tena hiyo mkuu
Sio kukuchafua jamani ndio ukweli huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] dah kweli umeamua kunichafua leo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hamna ukweli wowoteSio kukuchafua jamani ndio ukweli huo
Mm jamani niko na ugonjwa wa kusahau yaani nishasahau hapa jana ilikuwaje jamaniile ya jana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hamna ukweli wowote
ulisema unakuja, nasubiriMm jamani niko na ugonjwa wa kusahau yaani nishasahau hapa jana ilikuwaje jamani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ndio mana nikasema wadanganye wasiokujua sio shunie mm ninayekujua
MmmhKwani sio mshipa wako tena dada akee shunie
YepiKhaaaaa
Yamekuwa hayo tena
ulisema unakuja, nasubiri
HahahahaUnataka kuninyima nini mimi hizi shikamoo hizi