Ulimwambia sakayo hivyohivyo saivi anaogopa anasema nitaharibu utamu wake
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] chagua upigwe wapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Kweli umenichoka shost wangu [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Namuona tu anavyonipaka matope[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]shuni stakkki mm uwiiii mshipa unamsikia shuni lakinii
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] propaganda hiziHapana shost sio mshipa wa busha atakuwa na dushe kubwa kubwa huyu anatowa watu vizazi watakuwa wanamkimbia wanawake
We kunipa ba mkwe anivuruge umeona utaaamm ee,..dili nalo shipa hiloo shosti[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Kweli umenichoka shost wangu [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]shuni stakkki mm uwiiii mshipa unamsikia shuni lakinii
Ulimwambia sakayo hivyohivyo saivi anaogopa anasema nitaharibu utamu wake
Mshipa hahaha labda mshipa wa fahamu jeeSasa shost wangu we hushangai kwa nn anajiita mshipa hajaona majina yotee akaona hilo tu
Jamani kupigwa na nn tena[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] chagua upigwe wapi
Namuona tu anavyonipaka matope
[emoji23] [emoji23] umenifanyia shambulio la aibu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Halafu naona nyayo zake dada akee shunie
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] propaganda hizi
We kunipa ba mkwe anivuruge umeona utaaamm ee,..dili nalo shipa hiloo shosti
[emoji23] [emoji23] [emoji23] uliiona wapi hii sukariSio matope jamani ni ukweli
Mshipa hahaha labda mshipa wa fahamu jee
[emoji23] [emoji23] umenifanyia shambulio la aibu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] uliiona wapi hii sukari
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mwambieMshipa hahaha labda mshipa wa fahamu jee