Kumbe michango bado ipo shule za serikali!


Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Habari Wana JF
Katika Joining Instructions za form five naona michango kama vile ya madawati bado ipo, hivi hadi awamu hii ya 5 bado ipo mm nlijua imeisha.

Kwa mfano Jangwani Sekondari, Michango mingine ya shule inayotakiwa kulipiwa ni
1.Tsh. 10,000/- kwa ajili ya taaluma
2.Tsh 15,000/- kwa ajili ya dawati
3.Tsh. 10,000/- kwa ajili ya tahadhari
4.Tsh. 15,000/- kwa ajili ya ulinzi
5.Tsh. 15,000/- kwa ajili ya usafi

Unaweza pitia attachment ya mifano ya joining instructions za baadhi ya shule hapa chini
 

Attachments:

chrisdom

chrisdom

Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
6
Likes
1
Points
5
chrisdom

chrisdom

Member
Joined Aug 23, 2015
6 1 5
Michango imeondolewa Elimu msingi tu kwa sekondari inaendelea. Elimu msingi inaishia kidato cha NNE. Kuanzia kidato cha tano hadi cha sita ni sekondari. Shule ulizotaji zinatoa Elimu ya sekondari, tuna imani hapo mbeleni serikali itafuta na kwa ngazi ya sekondari
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Mkuu michango imeondolewa kwa wanafunzi wa kuanzia chekechea hadi kidato cha nne tu. Waliobaki wataendelea kulipa michango kama ilivyokuwa miaka iliyopita.Chakuangalia ni kuwa wakuu wa shule wasio waaminifu wanaweza kuongeza michango kwa wanafunzi wa vidato vya V na VI ili kufidia michango iliyofutwa na serikali.
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Michango imeondolewa Elimu msingi tu kwa sekondari inaendelea. Elimu msingi inaishia kidato cha NNE. Kuanzia kidato cha tano hadi cha sita ni sekondari. Shule ulizotaji zinatoa Elimu ya sekondari, tuna imani hapo mbeleni serikali itafuta na kwa ngazi ya sekondari
asante mkuu nimekupata vizuri
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Mkuu michango imeondolewa kwa wanafunzi wa kuanzia chekechea hadi kidato cha nne tu. Waliobaki wataendelea kulipa michango kama ilivyokuwa miaka iliyopita.Chakuangalia ni kuwa wakuu wa shule wasio waaminifu wanaweza kuongeza michango kwa wanafunzi wa vidato vya V na VI ili kufidia michango iliyofutwa na serikali.
hapo sawa
 
jenniec

jenniec

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
76
Likes
40
Points
25
Age
34
jenniec

jenniec

Member
Joined Jun 11, 2016
76 40 25
Hii elimu bure kuna wanafunzi walienda Shule bila madaftari wala uniform eti elimu bure.
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Kwani umesahau kuwa elimu bure mwish kidato cha nne?
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Kwani umesahau kuwa elimu bure mwish kidato cha nne?
sawa hata kama ni form four michango kama ya madawati bado inatakiwa kuendelea kuwepo kweli ?
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109