Kumbe mademu bongo move wanalika kilahisi tu

Kumbe mademu bongo move wanalika kilahisi tu

george aloyce

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2017
Posts
1,302
Reaction score
2,035
Jamani ni ukweli ninaowaambia kuna mastar kama 6 hivi nishawatafuna wa bongo move, wa kwanza niliangaika nae sana zaidi ya miaka minne so kuna rafiki yg mmoja mjeda akanipa mbinu jinsi yeye alivomtafunaga yule demu aliemfundishaga baba lao english, akaniambia alimuendea bobo na kumtajia dau la milioni 2 ,kwake ikawa mtelemko, basi nami nikawa naingia bobo za mastar naandika dau nawapa na namba yg ya wsup na kumuakikishia kwenda nae hotel nzuri sio uswazi, hivi ninavoongea nishatafuna mastar wakubwa 6 ila sitowataja humu kwa sababu ya maadili, ila mmoja wpo ana bonge la shepu yeye mwenyewe baada ya photo zke kuvuja akawa anasema shepu lake halikai kwenye swimiing pol nilimpa milioni na nusu wadau, nawakalibisha waliotafuna mastar humu nao wacoment waseme mbinu gn walitumia zaidi yg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani ni ukweli ninaowaambia kuna mastar kama 6 hivi nishawatafuna wa bongo move, wa kwanza niliangaika nae sana zaidi ya miaka minne so kuna rafiki yg mmoja mjeda akanipa mbinu jinsi yeye alivomtafunaga yule demu aliemfundishaga baba lao english, akaniambia alimuendea bobo na kumtajia dau la milioni 2 ,kwake ikawa mtelemko, basi nami nikawa naingia bobo za mastar naandika dau nawapa na namba yg ya wsup na kumuakikishia kwenda nae hotel nzuri sio uswazi, hivi ninavoongea nishatafuna mastar wakubwa 6 ila sitowataja humu kwa sababu ya maadili, ila mmoja wpo ana bonge la shepu yeye mwenyewe baada ya photo zke kuvuja akawa anasema shepu lake halikai kwenye swimiing pol nilimpa milioni na nusu wadau, nawakalibisha waliotafuna mastar humu nao wacoment waseme mbinu gn walitumia zaidi yg

Sent using Jamii Forums mobile app
TUTAKUAMINIJE SASA KAMA SIO UONGO
 
Jamani ni ukweli ninaowaambia kuna mastar kama 6 hivi nishawatafuna wa bongo move, wa kwanza niliangaika nae sana zaidi ya miaka minne so kuna rafiki yg mmoja mjeda akanipa mbinu jinsi yeye alivomtafunaga yule demu aliemfundishaga baba lao english, akaniambia alimuendea bobo na kumtajia dau la milioni 2 ,kwake ikawa mtelemko, basi nami nikawa naingia bobo za mastar naandika dau nawapa na namba yg ya wsup na kumuakikishia kwenda nae hotel nzuri sio uswazi, hivi ninavoongea nishatafuna mastar wakubwa 6 ila sitowataja humu kwa sababu ya maadili, ila mmoja wpo ana bonge la shepu yeye mwenyewe baada ya photo zke kuvuja akawa anasema shepu lake halikai kwenye swimiing pol nilimpa milioni na nusu wadau, nawakalibisha waliotafuna mastar humu nao wacoment waseme mbinu gn walitumia zaidi yg

Sent using Jamii Forums mobile app
Unahonga demu milioni na sio bikra ni ufala wa kiwango cha SGR.

Je maza au dingi ako ushawahi mpa sh ngapi?

Labda kama hii ni gia ya kutongozea mademu humu.
 
Daah mwanangu kumbe kuuza ubuyu kunalipa hivi mpk unapata mil 2 ya kununua mbunye,tuunge na sisi kwny hio biz tutoboe mkuu.
Screenshot_2019-12-20-16-04-31.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani ni ukweli ninaowaambia kuna mastar kama 6 hivi nishawatafuna wa bongo move, wa kwanza niliangaika nae sana zaidi ya miaka minne so kuna rafiki yg mmoja mjeda akanipa mbinu jinsi yeye alivomtafunaga yule demu aliemfundishaga baba lao english, akaniambia alimuendea bobo na kumtajia dau la milioni 2 ,kwake ikawa mtelemko, basi nami nikawa naingia bobo za mastar naandika dau nawapa na namba yg ya wsup na kumuakikishia kwenda nae hotel nzuri sio uswazi, hivi ninavoongea nishatafuna mastar wakubwa 6 ila sitowataja humu kwa sababu ya maadili, ila mmoja wpo ana bonge la shepu yeye mwenyewe baada ya photo zke kuvuja akawa anasema shepu lake halikai kwenye swimiing pol nilimpa milioni na nusu wadau, nawakalibisha waliotafuna mastar humu nao wacoment waseme mbinu gn walitumia zaidi yg

Sent using Jamii Forums mobile app

Sawa muuza ubuyu vipi biashara yako ya ubuyu inaendeleaje...?

Screenshot_20191220-160755.png
 
Unapigwa parefu sana mzee ngoja leo nikupe mbinu ambayo wenzako tunatumia
Unamfata dm unaomba game(sio kutongoza) akiuliza utaweza mlipa kubali yes
Atakuuliza kias gan we mtajie 200 au 300 inategemea na ukali wake
Atakumind kuwa umemdharau na hana hadhi hiyo we mwandikie msg ya kumuomba radhi sana kisha mwambie ikitokea siku anashida na hiyo hela akuchek then mkaushie
Hata kama ni baada ya mwaka kuna siku atapta shida na atakukumbuka tu atlast utajilia kirahisi
Na nakupa hotel ya kuwala usiende expensive kujiumiza
Wapeleke pale Autriums ya Shigongo mandhari yake iko poa na very secretive[emoji120]
Ukifanikiwa nishukuru[emoji120]
 
Back
Top Bottom