kumbe huyu nae yupo igunga!

Mbaliche

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
293
225
utakufa maskini kufuatilia maisha ya watu. Fasta fasta unaingia kuchungulia jitu zima huna haya!
 

Wambandwa

JF-Expert Member
Dec 3, 2006
2,253
1,500
utakufa maskini kufuatilia maisha ya watu. Fasta fasta unaingia kuchungulia jitu zima huna haya!
Uko baa nini kama mimi, karibu Breakpoint ya mjini, ukifika nibip bill yoote kwangu, au nitamwambia huyu binti anayenihudumia akuhudumie,
 

Fabolous

JF-Expert Member
Sep 23, 2010
1,806
2,000
matumizi mabaya ya JF! na wewe unajiita eti Great thinker shame on you .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom