Kumbe CHADEMA walijiua wenyewe BUYUNGU

Kumbe CHADEMA walijiua wenyewe BUYUNGU

kindimba

Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
22
Reaction score
34
Morning guys!

SIKU moja baada ya Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. Bashiru Ally, kukiri kwamba Uchaguzi Mdogo Jimbo la Buyungu ulikuwa mgumu, mengine mapya yameibuka.

CCM ilishinda uchaguzi huo uliofanyika Jumapili, huku pia ikishinda uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 36, zilizofanya uchaguzi siku hiyo na 41 ambazo madiwani wake walipita bila kupingwa baada ya wapinzani kuenguliwa katika hatua za awali.
Taarifa kutoka Buyungu ambazo gazeti hili limezipata, zinadai kuwa moja ya mbinu walizotumia CCM kuibuka na ushindi ni kuweka ngumu katika kata nne ambazo wapiga kura wengi hawakushiriki kupiga kura mwaka 2015 kwa sababu ya umbali wa makazi yao na vituo vya kura.

Baadhi ya kata hizo ni pamoja na Mtukuza na Nyambibuye zenye wapigakura zaidi ya 8,000.
CCM wanadaiwa waliweka pia nguvu kwenye Kata ya Kiziguzigu, anayotoka aliyekuwa mgombea wao, Christopher Chiza, ambayo kwenye uchaguzi wa mwaka 2015, walishindwa.

Kwa upande wao, Chadema, waliweka nguvu nyingi katika kata za Gwarama, nyumbani kwa aliyekuwa mgombea wao, Elia Michael, Kasuga ambako ni nyumbani kwa marehemu mwalimu Mwalimu Kasuku Bilago aliyekuwa mbunge, Kasanda na Kakoko mjini.

“Mwaka 2015 walipata kura nyingi kwenye maeneo haya, na mwaka huu waliweka tena nguvu nyingi wakijua kuna kura zao za kutosha, lakini wakasahau kwenye uchaguzi mdogo mwamko wa wapiga kura huwa si mkubwa,” kilisema chanzo chetu.

Source: MTANZANIA.





(Optional)
 
Hakuna ushindi mlipora hakuna asiyejua kuwa Mnatumia nguvu kupola kura za wananchi
 
Source imeonesha wazi kabisa jinsi CHADEMA ilivyoshindwa kuwekeza kwa dhati katika kata tajwa ambazo CCM waliwekeza kimkakati baada ya kushindwa 2015, hilo hamlioni au gazeti la MTANZANIA nalo linachapishwa Lumumba?
 
kwa andiko hili lowassa yu njiani kurudi ccm
Tatizo ni uafrica wetu!!
Na mtu kama wewe unashabikia serikali kubagua, kwa sababu za kiitikadi ni ujinga na kukatishana tamaa

Kuna haja gani ya kuendesha uchaguzi wa vyama vingi, wakati in realty hivo vingine havitakiwi kuchaguliwa?!!

Je huko tulikoiiga hii democracy ya vyama vingi wanafanyaje maeneo yanayochagua vyama tofauti na vile vinavyounda serikali?!!

Jitafakari, mnamshauri huyo jamaa vibaya
 
Tatizo ni uafrica wetu!!
Na mtu kama wewe unashabikia serikali kubagua, kwa sababu za kiitikadi ni ujinga na kukatishana tamaa

Kuna haja gani ya kuendesha uchaguzi wa vyama vingi, wakati in realty hivo vingine havitakiwi kuchaguliwa?!!

Je huko tulikoiiga hii democracy ya vyama vingi wanafanyaje maeneo yanayochagua vyama tofauti na vile vinavyounda serikali?!!

Jitafakari, mnamshauri huyo jamaa vibaya
kama hamjamwaga povu muwe mnavuta pumzi kubwa na kusoma comment na kuitafakari
mihemko haitatutoa kwenye hii minyororo
 
Kila kitu chenu
Walinzi
Watayarishaji
Wakisanyaji taarifa
Wachakataji
Watangazaji

Hata zilizoenda upinzani maana yake hamkubaliki
 
Wapinzani walivyokuwa maf*laa badala ya kusimamisha mgombea mmoja ACT nae akasimamisha wale hahahaa
 
Mashinji Kama Sio zile 7m anazolamba Kwa Mwezi angesharudi Myumbani
 
Source imeonesha wazi kabisa jinsi CHADEMA ilivyoshindwa kuwekeza kwa dhati katika kata tajwa ambazo CCM waliwekeza kimkakati baada ya kushindwa 2015, hilo hamlioni au gazeti la MTANZANIA nalo linachapishwa Lumumba?
Yeah Uwekezaji wa Polisi FFU, Mabomu, Tume na Mkurugenzi unalipa sana
 
Back
Top Bottom