Ha ha CCM baada ya kugaragazwa na wana mapinduzi mumetumia milioni mia moja kubaka demokrasia Star TV wameonyesha mkurugenzi,Mwanasheria wa KIbondo na Kaborou wote wakisema uchaguzi utarudiwa baada ya siku 60 leo unakuja hapa na propaganda mumechacha kweli pamoja na kuletwa taarifa hapa JF ya Nape kuhongwa milioni tano kulazimisha mtu ambaye hakupendwa husemi tukuulize yule aliyesimama kwa jina la Nape kashinda kura ngapi ,wapuuzi sana nyie Lumumba book 7 jazz band, CCM ina madiwani 14 chadema 7 NCCR 3 , mumeitisha uchaguzi usiku bila mkurugenzi wala mwanasheria majambazi makubwa nyie, mtu muliyempachika yeye ndie anatangaza siku zenu zinahesabika ngojeni moto wa kibondo kwa uhuni wenu