Kumbe bado wapo

Kumbe bado wapo

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
1,027
Reaction score
194
Ni juzi tu nimeweza kufanikisha kwa mara ya kwanza kabisa maishani mwangu
huyu binti kila alipo nambia niliona uongo kama wengine walionidanganya
lakini siku yenyewe ilikuwa hivi;
binti alifunga safari kutoka mwanza had jijin dar, alifika saa nane usiku nikampeleka kwangu musewe, usiku huo nika mchunia kama simuoni,

kesho yake usiku binti akajitoa mhanga, akavaa kivazi ambacho kiliashiria gemu kuanza, lakini nilipomgusa alianza kutetemeka mapaja kiasi kwamba nikaanza kupoteza mood, nikapoa then nikaanza kumuandaa kwa dakika kadhaa
shughuri nipale wakati wa kunaniluu hapo ndipo jasho lilinitoka, yaani kila nikisogeza hatua moja ndani ilikua kama nimemkata kidole...siku ile ya kwanza sikuambulia ate bao moja

siku iliyofuata nikasema sikubali, nikakomaa nae yaani machozi hadi namuonea huruma mtoto wa watu
baada ya maangaiko ya muda mlefu kijiti kikafika mwisho
binti akanuna hadi kesho yake,saa 12 asubuhi binti akanikumbatia kwa furaha sana,aliongea maneno mengi sana sana

binti ni mtoto wa kisukuma,umri wake miaka 23;nampenda sana kwakweli sio kwasababu ya bikra bali upendo na heshima alivyonavyo
 
hongera kula kitanzi.

qn1. je, damu ilimwagika????

qn2. kama no damu basi juwa iyo bikra niya "kichina" au ya "ndinu", "limau"

qn3. kama 1st trial(1day), 2nd test ukawini(2day).

(a)je, 3rd day kubofya himekuwaje mkuu?.

(b) je, kafulaiyo akokamchezo?

if no answer juwa umeliwa wewe!
 
Mwenye ushuuda mwingine atumwagie bila woga, mwenye maswali pia uliza,najua ni wengi sana ili tukio bado
 
Ni juzi tu nimeweza kufanikisha kwa mara ya kwanza kabisa maishani mwangu
huyu binti kila alipo nambia niliona uongo kama wengine walionidanganya
lakini siku yenyewe ilikuwa hivi;
binti alifunga safari kutoka mwanza had jijin dar, alifika saa nane usiku nikampeleka kwangu musewe, usiku huo nika mchunia kama simuoni,

kesho yake usiku binti akajitoa mhanga, akavaa kivazi ambacho kiliashiria gemu kuanza, lakini nilipomgusa alianza kutetemeka mapaja kiasi kwamba nikaanza kupoteza mood, nikapoa then nikaanza kumuandaa kwa dakika kadhaa
shughuri nipale wakati wa kunaniluu hapo ndipo jasho lilinitoka, yaani kila nikisogeza hatua moja ndani ilikua kama nimemkata kidole...siku ile ya kwanza sikuambulia ate bao moja

siku iliyofuata nikasema sikubali, nikakomaa nae yaani machozi hadi namuonea huruma mtoto wa watu
baada ya maangaiko ya muda mlefu kijiti kikafika mwisho
binti akanuna hadi kesho yake,saa 12 asubuhi binti akanikumbatia kwa furaha sana,aliongea maneno mengi sana sana

binti ni mtoto wa kisukuma,umri wake miaka 23;nampenda sana kwakweli sio kwasababu ya bikra bali upendo na heshima alivyonavyo

Je una mpango wa kumuoa sasa baada ya kuona 23 na bado bikira?
 
hongera kula kitanzi.

qn1. je, damu ilimwagika????

qn2. kama no damu basi juwa iyo bikra niya "kichina" au ya "ndinu", "limau"
qn3. kama 1st trial(1day), 2nd test ukawini(2day).

(a)je, 3rd day kubofya himekuwaje mkuu?.

(b) je, kafulaiyo akokamchezo?

if no answer juwa umeliwa wewe!

majibu haya hapa mkuu
1.damu ilitoka kwa siku zote mbili
hadi mashuka ili bidi kuyatoa; pia kuna sehemu ilibaki kama kumbukumbu

2.siku ya kwanza niliishia katikati siku ya pili nikamalizia

3.siku ya tatu ilikua 50/50 raha na maumivu ila siku ya 4 na kuendelea alinambia anapata raha.
Hitimisho ni kwamba alifurahia kamchezo
 
mpango upo tena kabambe

Kwanza nimeona nikupe LIKE. Hongrera sana. Umenifurahisha kwa mpango wako ulio nao. Bwana mungu akubariki katika kila hatua ya mipango yako na yote yatakwenda kama unavyotarajia kwa uweza wa mungu.
 
Kwanza nimeona nikupe LIKE. Hongrera sana. Umenifurahisha kwa mpango wako ulio nao. Bwana mungu akubariki katika kila hatua ya mipango yako na yote yatakwenda kama unavyotarajia kwa uweza wa mungu.

nashukuru kwa baraka zako bi mkora
 
Hongera sana
Sasa umesha weka agano na katoto ka watu
Jitahid kuepuka mabikra wengine mtaani eeh
Ili kujiepusha na mikosi mbali mbali
 
majibu haya hapa mkuu
1.damu ilitoka kwa siku zote mbili
hadi mashuka ili bidi kuyatoa; pia kuna sehemu ilibaki kama kumbukumbu
2.siku ya kwanza niliishia katikati siku ya pili nikamalizia
3.siku ya tatu ilikua 50/50 raha na maumivu ila
siku ya 4 na kuendelea alinambia anapata raha.
Hitimisho ni kwamba alifurahia kamchezo

  • Umri wako p/se
  • Du hiyo Bikra kiboko inatoa damu siku mbili
  • Mdogo wangu Bikra haikaagi ndani, ni kiwambo kipo juu tu baada ya Labia
  • Huwezi ingiza nusu ni kamtego uliwekewa ukaamini
  • Nakupongeza kwa uamuzi wa kuoa huyo Binti
 
Hongera sana Mkuu,kwangu mimi naamini kwamba hiyo kitu kama ni kweli ilikuwepo na uliitoa,Otherwise kama ni stori tu sawa,kiufupi mwanamke ambaye hajabikiriwa huwa ni muoga sana wa kidude na hasa anapoona jnaume amejaza mamisuli na staili yenyewe ni kukandamizwa chini,walahi anatetemeka vibaya mno,na kibaya zaidi hua wana nguvu fulani hivi ambayo baada tu ya Bikra ile nguvu haionekani tena,kwa hiyo kama nilivyosema jana kwenye Thread moja humu ndani,sio tu kwamba anayebikiriwa ndiye anyepata shida na maumivu,hata anayebikiri vilevile anapata shida kubwa mno na maumivu makali,na ukikaa vibaya ujue kwamba utachubuka kidude chako na utashindwa hata kuitoa hiyo Bikra,kwa hiyo ni jambo ambali linajihitaji umakini wa hali ya juu sana.

Kwa sababu ukikurupuka kama nilivyoeleza kwa kirefu kwenye hiy o Thread unaweza kumsababishia hata mwanamke mwenyewe matatizo makubwa sana kwa sababu unawea kujikuta unamchana ukeni na kuunganisha na huko nyuma,hili naamini wanawake ambao wamekumbwa na hali kama hiyo wataniunga mkono na kunisaidia zaidi kwa sababu wapo ambao wamekumbwa na hali hiyo kwa sababu tu ya kutolewa Bikra zao kwa fujo na vurugu.
 
majibu haya hapa mkuu
1.damu ilitoka kwa siku zote mbili
hadi mashuka ili bidi kuyatoa; pia kuna sehemu ilibaki kama kumbukumbu

2.siku ya kwanza niliishia katikati siku ya pili nikamalizia

3.siku ya tatu ilikua 50/50 raha na maumivu ila siku ya 4 na kuendelea alinambia anapata raha.
Hitimisho ni kwamba alifurahia kamchezo

ok hongera. je, kidonda ukikitonesha kabla akija pona uwa unajiskiaje?. mi naona MAKU ilibidi ikauke ndiyo usongeshe mi binafisi nanawasiwasi umezugwa?. je, alishakwambia kama anabik.r.a?. huyo inawezekana yupo kwenye siku zake we unacheka kuwa umeipata bikra kilaisi ivyo(23aged?? japokuwa wapo lakini wachache!)
 
  • Umri wako p/se
  • Du hiyo Bikra kiboko inatoa damu siku mbili
  • Mdogo wangu Bikra haikaagi ndani, ni kiwambo kipo juu tu baada ya Labia
  • Huwezi ingiza nusu ni kamtego uliwekewa ukaamini
  • Nakupongeza kwa uamuzi wa kuoa huyo Binti

Ni kweli Bikra haikai ndani lakini kumbuka kwamba sehemu ya ndani ya uke inakuwa bado haijawa na tundu kunakuwa bado kuna kitu kama utepe ambao ni lazima Dude liingie na kuuchana huo utepe ingawa si mgumu kama huku juu ya Ki...be,kwa hiyo kama hukuchana ule utepe hadi mwisho ni lazima ukirudia siku ya pili na ukazamisha ni lazima damu itoke upya,kwa sababu pia utakuwa unatonesha kidonda kwa hiyo jamaa yuko sawa mkuu,na inaweza ikawa hata siku tatu hadi nne kama unakula ngoma kila siku ndiyo maana unashauriwa baada ya siku ya kwanza na ya pili umuache siku kadhaa ili apone yale majeraha yawe sugu.
 
majibu haya hapa mkuu
1.damu ilitoka kwa siku zote mbili
hadi mashuka ili bidi kuyatoa; pia kuna sehemu ilibaki kama kumbukumbu

2.siku ya kwanza niliishia katikati siku ya pili nikamalizia

3.siku ya tatu ilikua 50/50 raha na maumivu ila siku ya 4 na kuendelea alinambia anapata raha.
Hitimisho ni kwamba alifurahia kamchezo

mmmmmmmmh siku ya kwanza baada ya kuingiza nusu aliweza kukuachia siku ya pili? Na ya tatu na ya nne....mmmmmmmmmmmmmmh nina shaka na hiyo bikira
 
Dah! Kumbe ndio inavyokua? Mie sijawahi aisee. Kila ninapoingia nakuta utelezi kwa kwenda mbele.
 
1}una umri gani?
2}unafanya kazi gani?
3}huyo binti sio mwanafunzi?
4}una mpango gani nae baada ya kumtoa hyo bikra?
 
Ni juzi tu nimeweza kufanikisha kwa mara ya kwanza kabisa maishani mwangu
huyu binti kila alipo nambia niliona uongo kama wengine walionidanganya
lakini siku yenyewe ilikuwa hivi;
binti alifunga safari kutoka mwanza had jijin dar, alifika saa nane usiku nikampeleka kwangu musewe, usiku huo nika mchunia kama simuoni,

kesho yake usiku binti akajitoa mhanga, akavaa kivazi ambacho kiliashiria gemu kuanza, lakini nilipomgusa alianza kutetemeka mapaja kiasi kwamba nikaanza kupoteza mood, nikapoa then nikaanza kumuandaa kwa dakika kadhaa
shughuri nipale wakati wa kunaniluu hapo ndipo jasho lilinitoka, yaani kila nikisogeza hatua moja ndani ilikua kama nimemkata kidole...siku ile ya kwanza sikuambulia ate bao moja

siku iliyofuata nikasema sikubali, nikakomaa nae yaani machozi hadi namuonea huruma mtoto wa watu
baada ya maangaiko ya muda mlefu kijiti kikafika mwisho
binti akanuna hadi kesho yake,saa 12 asubuhi binti akanikumbatia kwa furaha sana,aliongea maneno mengi sana sana

binti ni mtoto wa kisukuma,umri wake miaka 23;nampenda sana kwakweli sio kwasababu ya bikra bali upendo na heshima alivyonavyo

isije kuwa chapa ilale,manake vijana wa siku hizi hazimo kabisa,maadam umevunja amri ya sita na yeye kabla ya ndoa ukimuoa sio mbaya
 
Back
Top Bottom