Kumbe Abuu Shekau anayo mambo mazuri

Huu ni uongo wamwisho kabisa, haiwezekani shetani kukosoa kazi za shetani mwenzake wakati wote lengolao ni moja tu, kudhuru maisha ya watu.
 
Kama ni kweli basi hao Boko Haram ni wendawazimu...

Mbona wao wanawaua Waafrika huko Nigeria, Chad...!!!

Wale mabinti waliotekwa na Boko Haram si wote ni weusi wale!!!
 
hee kumbe na boko haram huwa wanatafutaga kiki hapa town...
 
Abuu Shekau akiona hii thread atacheka kimoyomoyo/kmyakmya.

maana hawez kuingilia jambo ambalo halitampa maslahi.
 
mnaeza kumsifia shetani kwamba anamlaumu Mungu kwa kuruhusu binadamu kufa? dah! ajabu sana. yeye anatishia kuua na mnamsifia. fikra zenu ziko wapi? mnamsifia yule juha wa boko haram?
 
yeye ni kama nani anatoa hilo tamko?? kweli magaidi hawakosi sababu, mwanzo alikuwa naipigania dini, sasa ivi anapigania watu
 
Haya mambo serikali huwa wanayafuga unakuta kaburu anafanyakazi kwa kibali Cha utalii shule Hana ukaajiriwe na degree yako utatamani ufe. Acha tu tupigane viberiti tupondane mawe
 
Naomba link
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…