Kulikoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KENET, Sep 17, 2012.

  1. K

    KENET JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni pale ninaposikia tangazo kwenye TV CHUO fulani kikitangaza kuwa kinatoa kozi zifuatazo;
    Diploma in IT ya Uingereza,au Diploma in clearing and forwarding ya Uingereza.
    Swali kwa nini wasisema Diploma in IT au Diploma in Clearing and forwading basi na badala yake lazima aongezee neno kwamba ni Diploma ya Uingereza.
     
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,302
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Bishara hiyo.
     
Loading...