Kulikoni Wakili msomi Kibatala na briefcase Mahakamani?

Kulikoni Wakili msomi Kibatala na briefcase Mahakamani?

kukumsela

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2018
Posts
725
Reaction score
920
Wakuu huyu comrade @peterkibatala kabeba nn kwenye briefcase yake cc wanasheria jamiiforums

JamiiForums513911360.jpg
 
picha hii imenikumbusha Mbunge wa Ukonga alipo itwa mbele ya kaamati ya Bunge, alienda na maktaba yote lkn mwishowe aliangushwa na documenti moja tena robo karatasi nayo ni "salary slip"!!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
picha hii imenikumbusha Mbunge wa Ukonga alipo itwa mbele ya kaamati ya Bunge, alienda na maktaba yote lkn mwishowe aliangushwa na documenti moja tena robo karatasi nayo ni "salary slip"!!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwa wenye akili timamu ukweli upo wazi na ukweli huwa haupindishwi, utabaki kuwa ukweli tu.

Magufuli alidanganya watu hapa miradi ni ya pesa za ndani kumbe ni mikopo ya kibiashara yenye riba kubwa. Maiti imeumbuka.
 
Back
Top Bottom