Kulikoni voda Saba Saba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni voda Saba Saba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jul 3, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Voda hawapo ndani ya uwanja wa saba saba,wameweka vibanda nnje ya uwanja.
    Nimejaribu kuulizia nimesikia wamezuiliwa na mkurugenzi wa uwanja na amesema
    hata waruhusu tena,kama yeye yupo madarakani.Ila sababu hazijulikani.
     
  2. S

    Shauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ya kweli hayo?chanzo cha taarifa
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Alinyimwa airtime ya bure!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    dah! Hata mi nimewatafuta sana mle ndani leo sikuwaona. Nikauliza nikaambiwa wameweka banda nje nikaona naongopewa.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    duh huyo jamaa anaona sabasaba diiili tehe tehe
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Sabasaba ni GULIO KUUUUUUUUUUUUUUUBWA...
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Makampuni ya simu ya Tigo, Zantel na Voda walifungiwa kwa siku mbili, kwa sababu yaliweka vikundi vya muziki nje ya mabanda yao na kupiga muziki kwa sauti kubwa iliyo ondoa usikivu kwa washiriki wengine, walipewa onyo kuondoa vikundi hivyo, na kufungiwa, Voda hawakuridhika, walifunga banda lao na kuondoka.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,971
    Likes Received: 6,601
    Trophy Points: 280
    mwaka jana voda walikuwa wanapakana na tccl.hivyo voda walitafuta madada wengi..!!wakawa wanauza line,na kukaribisha wateja hadi mbele ya uwanja wa tccl,mwisho wa siku wakaanza kurushiana matusi.nadhani hiyo ndo sababu coz nlisikia wanasema eti voda ndiyo wenye makosa.mia
     
  9. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe wana kiburi
    hehehe wana jeuri hawa....
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ipp hawako pia
     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Wameona hakuna dili!!!! Hayo maonyesho ni ya siku chache tu voda watakuwepo kwa kwenda mbele.
     
  12. T

    Truenorth Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kampuni nyingi zilizijikita katika biashara za Retail saba saba ni deal. hata Voda walikuwapo ila nasikia walifanya promotions kwenye mabanda wakafungiwa. Hairuhusiwi
     
Loading...