Kulikoni NSSF Arusha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni NSSF Arusha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimbo, Mar 8, 2012.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wana JF, naombeni msaada/ushauri.
    Mimi ni mwanachama wa mfuko wa hifadhi ya jamii NSSF, na huwa nalipiwa matibabu yangu na mfuko huu.
    Nilishaenda hospitali mara mbili kwa nyakati tofauti, nikaambiwa "Pole, kwa sasa tunamatatizo na NSSF, na tumesimamisha huduma kwa wagonjwa wote wanaolipiwa na NSSF, hivyo itabidi ulipie matibu kama unataka tukupe huduma". Kutukana na hali hiyo ilibidi nilipie matibabu/huduma. Baada ya hapo, kuna siku nilirudi hapo, nikapata huduma kama kawaida chini ya NSSF.

    Mwezi wa 12/2012 nilirudi tena hapo, nikakuta lile tatizo la mwanzoni "Pole, kwa sasa tunamatatizo na NSSF, na tumesimamisha huduma kwa wagonjwa wote wanaolipiwa na NSSF, hivyo itabidi ulipie matibu kama unataka tukupe huduma". Niliwauliza kunashida gani, wakanijibu wanaidai NSSF. Kutukana na hali hiyo ilibidi nilipie matibabu/huduma.
    Niliwasiliana na mfanyakazi mmoja wa NSSF kutaka kujua nini kinachoendelea kati ya NSSF na hospitali hiyo, na kama tatizo lipo kati ya NSSF na hosipitali hiyo tu au na hosipitali zote zilizo ingia mkataba na NSSF. Mfanyakazi huyo aliniambia, NI KWELI TULIKUWA NA TATIZO NA HOSIPITALI HIYO, KWANI HOSIPITAILI HIYO ILIKATAA KUSAHINI MKATABA MWENGINE NASI BAADA YA KUWALIPA FEDHA WALIZO KUWA WANADAI, LAKINI KWA SASA MAMBO YAMEISHA NA HUDUMA ZINAENDELEA KAMA KAWAIDA.

    Nikamwuliza, je gharama nilizotumia pale hosipitalini wakati wa mzozo wenu nitarudishiwa au vipi? Akanijibu, hautarudishiwa.

    Wana JF naombeni ushauri nifanye nini kwa hili lililotokea? Je kuna yeyote aliye wahi kukumbana na tatizo kama hili na alifanyaje?
    ambaye alini
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama yameisha uchune ndugu,songa mbele.Hii nchi imeuzwa kitambo.
     
  3. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Mh!!!!!! umeshaumaliza mwaka wewe???
     
  4. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,054
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Tehe Tehe Tehe hii Nchi ya wahuni, forget it and move forward!
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hoooo, sorry, just typing error. Ni 12/2011

    Thanks
     
  6. kisungu

    kisungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 779
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    we nawe kutokana unaandika kutukana,
     
  7. Sanoyet

    Sanoyet JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2013
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 1,328
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na aliyeuziwa lazima ni mvietnam
     
Loading...