Kulikoni ndoa za siku hizi?

Acha majivuno na kebehi, mara useme umeolewa na mzungu(aliyekuuliza nani?) mara useme waafrika hatujaelimika, wewe komaa na wazungu wako(wavumbuzi wa elimu nyingi ikiwemo na ile ya ushoga) tuache na wanawake wa kiafrika wapenda familia, wamchao Bwana, wajuao kutumia vyema tena kwa utii na heshima nafasi yao ya pili ktk familia. Viva African Ladies.
 
Acha majivuno na kebehi, mara useme umeolewa na mzungu(aliyekuuliza nani?) mara useme waafrika hatujaelimika, .
nilikuwa natoa mfano kuelezea, umekereka? poleee 😛
plus sijasema waafrika hawajaelimika nimesema MTU asiyeelimika, kama huyo niliyem quote
 
Ni wasomi lakini nadhani hawajui madhara ya kugombana mbele ya watoto. Laiti wangejua na wangekuwa wanawajali hao watoto wasingefanya hivyo.
(SAMAHANI kwa gazeti ,maneno hayaniishi)

Nothing else is more important than peace of mind.

Watu wanaoishi kupigana wana amani gani? Kwanza unalalaje na MTU aliyekupiga, huogopi atakukaba usiku!

Haya yanafanywa na MASOKWE huko porini sio jamii iliyostaarabika.

kweli kuwitness gumi za watu wazima can be traumatic, tena watoto!!

Watu aggressive nafikiri bado "umwitu" uko active ndani yao. They might as well just leave our societies wakaishi na masokwe wenzao porini huko.

Niijua ni vibabu vya leo ndo vilikuwa vinapiga wake zao, na wanywa gongo uswahilini huko.

Kusikia kuna vijana Leo wanaishi kwa vipigo, tena walioenda shule, tena hadi kufa, inashangaza mno.

Watu wanaovumilia haya wana Nini vichwani?

Ndo Hawa hawa wanaopelekeshwa na jamii.

Wanadanganyika na sifa za uongo kama "mke imara" na "mke mwema". Eti ndo watengeneza familia bora. Wanaogopa JINAMIZI linaoitwa " kuachika" " u single mother"

Baadae atasimulia kwa sifa UVUMILIVU wake, thawabu aliyopata ni kusifiwa na jamii. Manake hata mwanao Kama sio kilaza hawezi Ku appreciate wewe kukaa matesoni wakati uwezo wa kuondoka unao.

Watu wenyewe wanaokusifia ndo hawa wasiostaarabika, wasioelimika, wasiojiheshimu, wasiojali wenzao, wasioheshimu wanawake, wanaume malaya, wasio na UTU wala HURUMA, wenye akili EMPTY na wenye undugu wa karibu na MASOKWE.

HII HAIWAHUSU WASIO NA UWEZO WA KUJITEGEMEA manake inawezekana wangeweza wangejiondokea.

Kweli the greatest battle is the battle of the mind.

************************
I just came across this
 
Mbona hili bandiko lako limewasimanga wanawake tuuu as if wanajioa au wao ndio wenye makosa pekee yapelekeayo ndoa kuvunjika? Kuna wanawake walaa hawako hivyo ulivyowadescribe lkn ndoa ziliwafika kooni wakasepa.
 
xambi please practice your comprehension skills.

ukisoma context utaelewa kuwa nilikuwa naelezea chimbuko la huo msemo.
 
Umeshasema ndoa ni hypocritical institution mimi na wewe hatuwezi kuzungumza chochote. I hope siku moja utaelewa nilichoandika
 
Umeshasema ndoa ni hypocritical institution mimi na wewe hatuwezi kuzungumza chochote. I hope siku moja utaelewa nilichoandika
I believe in marriage. not house keeping.
 
xambi please practice your comprehension skills.

ukisoma context utaelewa kuwa nilikuwa naelezea chimbuko la huo msemo.
Sorry that come out wrong never mind. The next post is what i wanted to say. Apologies
 
Tatizo lililokuwepo siku hizi utakuta mtu anaoa elimu,kazi au muonekano wa nje.Au anaoa kwa7bu marafiki zake wote wameoa,anaoa kisa kampa mwanamke mimba.Hyo ndo shida iliyokuwepo
 
Umeshasema ndoa ni hypocritical institution mimi na wewe hatuwezi kuzungumza chochote. I hope siku moja utaelewa nilichoandika
I think therefore, you are a Wise Woman. May God give you a good family(with no divorce), good husband(spiritual&responsible one), good job(as a gift to ur family and society), long living on earth(for spreading wise words to African Ladies), daily bread and peace which descends from above(GOD) and any other blessings. Amen.
 
Nashukuru sana mkuu. Dah Nimeingia humu nakutana na hii. Najaribu tu kusambaza na kushare nilivyofundishwa na wakubwa zangu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…