Kulikoni jamiiforum, au ni kifaa changu?

Jack Daniel

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2021
Posts
4,823
Reaction score
19,513
Ni matumaini yangu ni wazima.

Najaribu kulog in kwenye huu mtandao naona haufunguki,mwanzo nilidhani ni router.

Nikanunua mbs za kawaida bado hola,ila nilivyojaribu kuingia Kwa namna nyingine imewezekana.

Swali na kwenu kupo hivi au ni kwangu tu?

Karibuni.
 
I think there must be technical issue,
mwendo huu wa kobe si kawaida 🐒
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…