Kulikoni ITV kukata matangazo punde baada ya Rais kutangazwa!?

Kulikoni ITV kukata matangazo punde baada ya Rais kutangazwa!?

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
459
Reaction score
287
Leo nimejiuliza maswali juu ya walichokifanya ITV.

Kila mtanzania aliipenda ITV kwa namna walivyofanya coverage ya mchakato mzima wa uchaguzi tokea wakati wa kura za maoni ndani ya vyama, kampeni hadi upigaji kura na kutangaza matokeo.

Katika hali ya kushangaza ITV walikatiza matangazo ya uchambuzi wa LIVE mara tu baada ya rais mteule Dr JPJM kutangazwa mshindi na badala yake vituo vilivyoendelea na uchambuzi wa yatokanayo na uchaguzi ni AZAM TV, TBC na STAR TV pekee.

Swali hapa la kujiuliza ni sababu gani ITV walikatisha matangazo? sitaki niamini kwamba walikuwa na upande walio amini labda utafanikiwa na mipango ikawa tofauti! au ndiyo maana habari zao za kuripoti matokeo ziliegemea upande flani zaidi?

ITV tunahitaji majibu tuliwaamini na tunahitaji kwendelea kuwaamini kama SUPERBRAND
 
Imekula kwao. Mengi kwa hujuma ulizofanya dhidi ya Ccm jiandae
 
Mengi anakazi ya ziada kapoteza connection zote kwa Magufuli wazungu wanakwambia usiweke mayai yote kwenye kapu moja.....now he is going to pay price.
 
Mengi huwa hashindwi vita...mumtahadharishe pia hasimu wake kuwa naye ajiandae maana anaweza kupotea vilevileUkitaka kupambana na mtu usichimbe kaburi lake tu, chimba na la kwako maana unaweza kupotea
 
Mengi anakazi ya ziada kapoteza connection zote kwa Magufuli wazungu wanakwambia usiweke mayai yote kwenye kapu moja.....now he is going to pay price.

Mzee Mengi is 70+ yrs old with more than $550M Fortune..

He has no price to pay.. Biashara zake hazihusiani na siasa
 
Ahadi za vitalu vya gesi na siasa za ukanda ndo vimemtia hasira huyu mtu...Lowassa kamuingiza mkenge
 

Attachments

  • 1446140591987.jpg
    1446140591987.jpg
    26.8 KB · Views: 180
mengi amecheza pata potea si muda mrefu utakuta analalamika anahujumiwa na serikali mafisadi papa na nyamgumi walitaka kuteka nchi wameshindwa
 
Umelazimishwa na nani kuangalia Itv? Kama matangazo uliyoyataka yalipatikana kwenye channel zingine na uwezo wa kubadili channel unao sioni sababu yakulalamika hapa.
 
Ulitaka waendelee kutangaza nini wakati mchakato wa kumtangaza Raisi ushakwisha?

Kile ni kituo cha mtu binafsi hakipokei ruzuku kutoka serikalini wala wewe huchangii senti 5 ya operation zake anahaki ya kurusha na kukatisha matangazo yeyote apendayo bila kuvunja sheria za nchi
 
Uchaguzi unakwisha pale anapopatikana mshindi,sasa baada ya magufuri kutangazwa mshindi! Nauliza ulitaka ITV wachambue nini zaidi wakati kazi waliyo kua wanafanya imekwisha.
ITv haijakaa kisiasa na hawana haja kujipendekeza kwa mtu wao wanafanya kazi ya kuhabarisha uma.
Nasiyo ushabiki.harafu vyombo vya tv ulivyovitaja wamekaaa kisiasa,mimi nadha wewe ndo unashida yakua ........
 
Umelazimishwa na nani kuangalia Itv? Kama matangazo uliyoyataka yalipatikana kwenye channel zingine na uwezo wa kubadili channel unao sioni sababu yakulalamika hapa.

Sindano imeingia Intramuscular badala ya Subcutaneous...... aiseeee
 
Imekula kwao. Mengi kwa hujuma ulizofanya dhidi ya Ccm jiandae

Hakuna mtu,taasisi wala nchi duniani ambayo imewahi kupambana na chombo cha habari ikashinda muulize baba rizi na mwanahalisi nani alishinda vita??
 
Na waziri wa Nishati na Madini nasikia ni Prof Sospeter Muhongo! apo chacha

Ninachiwapenda Magufuri na Prof. Mhongo wote ni watendaji na wana data kisawasawa, sijuhi uanzie wapi kuwaingiza king ...Mengi ajiandae kisaikolojia.
 
mzee siku ile ya jumapili RAIN FRED masako alikuwa Na shamra shamra kwenye kutangaza maana upepo wao ulikuwa mzuri sana lakin baada ya muda jamaa wakanza kupooza , na kunyongonyea CC spenser LAMEKI
 
Back
Top Bottom