Kulala sana

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Kuna madhara yoyote kwa mtu kulala sana

Mkuu una minyoo hatari.nenda kwa wamasai waambia unataka dawa ya kutapika nyonyo kuna ya powder na miti waambie wakupe ya miti waikatekate kisha kachemshe unywe kama lita 1.mkuu utaarisha vitu vyeupeee na utakuwa ulali hovyo kama nguruwe tena.
 

janeth1

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,149
1,195
Mkuu una minyoo hatari.nenda kwa wamasai waambia unataka dawa ya kutapika nyonyo kuna ya powder na miti waambie wakupe ya miti waikatekate kisha kachemshe unywe kama lita 1.mkuu utaarisha vitu vyeupeee na utakuwa ulali hovyo kama nguruwe tena.

uwii mbona umenitisha kulala ni minyoo kumbe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom