Duuh unaingia kisimani huku mwenye nacho kalala mkuu? Ujihadhari tuu usijetoka kisimani kabla hajaamka maana asubuhi aweza kukuambia usiku ameota kuna popobawa ameanza kuchota maji yake wakati akiwa kalala..teh teh tehMwanamke kulala bila pichu ni muhimu sana kwani mimi mwanaume nikikukurupusha mida ya saa nane usiku sitaki nikutane na bugudha ya kukuvua,napenda niingize tu bila usumbufu mwingi!!
..Nasikia hili neno ..KUKURUPUKA...muasisi wake ni huyu jamaa ambaye vijana siku hkzi wanamuita Dr. Cassava, kuna kaukweli hapo?
Mwanamke kulala bila pichu ni muhimu sana kwani mimi mwanaume nikikukurupusha mida ya saa nane usiku sitaki nikutane na bugudha ya kukuvua,napenda niingize tu bila usumbufu mwingi!!
Sasa wewe utembee mchana kweupe uko peku, na hayo mavazi yenu ya siku hizi unayajua vizuri maana yake nini? kama sio kuwatega watu
Hata tuvae magunia mtategeka tu....coz mnawaza ngono tu kila kukicha.
Hata tuvae magunia mtategeka tu....coz mnawaza ngono tu kila kukicha.
Mkivaa nguo za kujisitiri, nguo za heshima angalau. imagine uvae kanga ndani hujavaa kitu halafu una mzigo weweeee! hatariiii
Tukivaa khanga bila kitu ndani tunakuwa Tupo nyumbani na mazingira yanaruhusu. Barabarani hatuvai hivyo. Labda kwa wasiojitambua
Nyumbani mnaishi wanawake tu?
...Kwa hiyo FACILITATION inafanywa kwa mdomo mkuu? aiseee...
Ndio maana nikasema Kama mazingira yanaruhusu
Hahahahah! Hii ni nouma Kudadadeki, mimi hata sikumbuki lini nimevaa chupi. I'm for really every night, I'm sleeping naked ili viungo vyangu vipumue ctaki kujibana bana kbs mie.
Mie sina uzoefu mana huwa nalala na track suit.
Mie napenda sana kulala bila chupi maana ifikapo alfajiri kwanza uke unakuwa umeumuka pia kuna uteute flani hivi huwa unatoka huku chini...naupenda sana unavyonukia...ki utamu-utamu...yaani unaleta 'ashki' ya kulicheza segere.