KUKU WA NYAMA WANAPOLISHWA ARV's ILI WANENEPEANE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUKU WA NYAMA WANAPOLISHWA ARV's ILI WANENEPEANE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Renegade, Feb 3, 2010.

  1. Renegade

    Renegade JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 4,207
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa ambayo niliipata kwa mmoja wa marafiki zangu kuwa Kuna wafugaji wa kuku wanawalisha Kuku wao dawa za kurefusha maisha za wagonjwa wa ukimwi( ARV) , ili wanenepe na kuuzwa kwa bei nzuri.
    Nina hakika humu kuna madakitari wengi naomba nifahamishwe hii ina madhara gani kwa afya ya mtu ambaye hajaambukizwa HIV?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hii topic ilishajadiliwa humu use seach botton
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...