Kuku parents wanapatikana wapi?

Kuku parents wanapatikana wapi?

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Posts
2,366
Reaction score
835
msaada anaejua jinsi ya kupata kuku wazalishaji, nataka kuanzisha mradi wa kuangua vifaranga niuze, vifaranga ninaohitaji kuuza ni chotara,
 
Nenda pale interchick mbezi beach, kituo kinaitwa interchick karbia na jogoo hapo ndo utapata na ushauri zaidi but km nje ya dar hapo i cant say anything.
 
Kama unahitaji chotara unaweza kucrossbrid mwenyewe. Kwa mfano kuku wa mayai ya kisasa akipata jogoo ataweza kutaga mayai ambayo utawawekea kuku wa kienyeji nao watayaangua au ukayaangua na mashine. Au kaulizie Ruvu JKT wana uzoefu sana na wanauza vifaranga. Au nenda Farmer's Center Ilala Amana utawaona na watakuambia wapi utapata vifaranga. Wao pia nadhani wanaweza kuwa navyo.
msaada anaejua jinsi ya kupata kuku wazalishaji, nataka kuanzisha mradi wa kuangua vifaranga niuze, vifaranga ninaohitaji kuuza ni chotara,
 
Kama unahitaji chotara unaweza kucrossbrid mwenyewe. Kwa mfano kuku wa mayai ya kisasa akipata jogoo ataweza kutaga mayai ambayo utawawekea kuku wa kienyeji nao watayaangua au ukayaangua na mashine. Au kaulizie Ruvu JKT wana uzoefu sana na wanauza vifaranga. Au nenda Farmer's Center Ilala Amana utawaona na watakuambia wapi utapata vifaranga. Wao pia nadhani wanaweza kuwa navyo.


hao vifaranga watakua naubora uleule?
 
Je bata bukini waungwana mwenye taarifa...


nenda sinza legho,.kuna mtu anaitwa rama kanga au juma kanga Kama sijakosea nimaarufu sana kwa hiyo mifugo..tangu nikiwa mdogo nimekuwa nikimuona anajishughulisha Nao.
 
Tabia zinakuwa za kienyeji. Kuku anakuwa mzuri zaidi na tabia nyingine zote zinakuwa za kuku wa kienyeji.
vipi tabia zao,.watakua kienyeji au mchanganyiko,.namaanisha kuhusu kulalia na kwa majogoo umachachari.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom