KUKU Kuku Kuku Wanahitajika


Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Wana jamii...nahitaji kuku wa nyama idadi isiopungua kuku 1000 kwa maelezo zaidi na kufanya biashara piga no 0785168001...kama hauko serious au wewe ni dalali usipige tafadhali.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Unalipia kwa kilo au kuku mzima?
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Nahitaji kuku wa nyama idadi isiopungua elfu moja kwa aliye nao na anayetaka kufanya biashara naniieki kwenye 0785168001 please naomba wanitafute wenye kuku tu sihitaji madalali...kwa walio serious tu na-insist only serius sellers please
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Unanunua bei gani na upo wapi?
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Maandalizi ya sikukuu nini..
 
K

kishanda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
252
Likes
4
Points
35
Age
52
K

kishanda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
252 4 35
hawa kuku ni wanyama au wamayai?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,396 280
Kuku unaowataka ni wa kienyeji au wa kisasa (broiler) mmana mm nafuga kuku wa kisasa uko wapi nikuletee nauza kwa sh. 4700/=
nahitaji kuku wa nyama idadi isiopungua elfu moja kwa aliye nao na anayetaka kufanya biashara naniieki kwenye 0785168001 please naomba wanitafute wenye kuku tu sihitaji madalali...kwa walio serious tu na-insist only serius sellers please
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Kuku unaowataka ni wa kienyeji au wa kisasa (broiler) mmana mm nafuga kuku wa kisasa uko wapi nikuletee nauza kwa sh. 4700/=
Unao wangapi? Nipigie kwenye hiyo namba nikupe maelezo ya kunipata...
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
Wana jamii...nahitaji kuku wa nyama idadi isiopungua kuku 1000 kwa maelezo zaidi na kufanya biashara piga no 0785168001...kama hauko serious au wewe ni dalali usipige tafadhali.
Mama Joe unaitwa huku
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,396 280
oky acha niweke vocha nikupigie best ili uje bandani kwangu kitunda dar uchukue huko
Unao wangapi? Nipigie kwenye hiyo namba nikupe maelezo ya kunipata...
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
Cc: ladyfurahia
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237