simbamzeewamwakidila
JF-Expert Member
- May 4, 2013
- 1,447
- 380
Atakuwa karidhika haraka
Chagua magufuli upewe mke anayechelewa
Hata akikojoa mara kumi we bado gonga mashine tu wana nye.. nyingi hao
Vipi ushapata au nipange folen Pm?
hahaha
hahaha
Ina maana kabanwa kujojoa
Wewe mtoto nani anakuambia mwanamke anakojoa haraka kabla ya mwanaume? Kuna wanawake toka wazaliwe hawajawahi kukojoa hata mara moja!
Ina maana kabanwa kujojoa
Wengine unamchezea tu utasikia huo huo huo...
Wanawake wengi hawakufikishwa na wanaume wao wa kwanza wewe ulikutana na mzoefu sana!Pole maana hii itakuchukua muda zaidi kusahau!Haiwezekani niwahi mpaka ufanye kaz yq kunikumnusha aliyenikata mara ya kwanza.....
Huyo tu ndo alinipa raha....