GeniusBrain JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 4,315 Reaction score 309 Feb 24, 2011 #1 Uhasama dhidi ya raia wa kigeni waibuka nchini Libya, kuna ripoti za wahamiaji wa kiafrika kushambuliwa Source : BBC swahili 24.02.2011
Uhasama dhidi ya raia wa kigeni waibuka nchini Libya, kuna ripoti za wahamiaji wa kiafrika kushambuliwa Source : BBC swahili 24.02.2011
Masanilo Platinum Member Joined Oct 2, 2007 Posts 22,282 Reaction score 4,556 Feb 24, 2011 #2 GeniusBrain said: Uhasama dhidi ya raia wa kigeni waibuka nchini Libya, kuna ripoti za wahamiaji wa kiafrika kushambuliwa Source : BBC swahili 24.02.2011 Click to expand... Tanzania inafanya juhudi gani kurudisha raia wake? Nafahamu kuna vijana walienda kusomeshwa ugaidi kule
GeniusBrain said: Uhasama dhidi ya raia wa kigeni waibuka nchini Libya, kuna ripoti za wahamiaji wa kiafrika kushambuliwa Source : BBC swahili 24.02.2011 Click to expand... Tanzania inafanya juhudi gani kurudisha raia wake? Nafahamu kuna vijana walienda kusomeshwa ugaidi kule
GeniusBrain JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 4,315 Reaction score 309 Feb 24, 2011 Thread starter #3 Rev Fr Masanilo said: Tanzania inafanya juhudi gani kurudisha raia wake? Nafahamu kuna vijana walienda kusomeshwa ugaidi kule Click to expand... Wataka kusema wote waliosoma na wanaosoma Libya ni magaidi ? hebu weka sawa hapo mkuu
Rev Fr Masanilo said: Tanzania inafanya juhudi gani kurudisha raia wake? Nafahamu kuna vijana walienda kusomeshwa ugaidi kule Click to expand... Wataka kusema wote waliosoma na wanaosoma Libya ni magaidi ? hebu weka sawa hapo mkuu
Masanilo Platinum Member Joined Oct 2, 2007 Posts 22,282 Reaction score 4,556 Feb 24, 2011 #4 GeniusBrain said: Wataka kusema wote waliosoma na wanaosoma Libya ni magaidi ? hebu weka sawa hapo mkuu Click to expand... Wanaosomea ugaidi! Mbona huelewi vitu vidogo tu?
GeniusBrain said: Wataka kusema wote waliosoma na wanaosoma Libya ni magaidi ? hebu weka sawa hapo mkuu Click to expand... Wanaosomea ugaidi! Mbona huelewi vitu vidogo tu?
GeniusBrain JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 4,315 Reaction score 309 Feb 24, 2011 Thread starter #5 Rev Fr Masanilo said: Wanaosomea ugaidi! Mbona huelewi vitu vidogo tu? Click to expand... Kweli tuna kazi, nawe ni Great Thinkers kweli ? wewe ni Great Tankers jitoe humu jamvini si sehemu stahiki kwako
Rev Fr Masanilo said: Wanaosomea ugaidi! Mbona huelewi vitu vidogo tu? Click to expand... Kweli tuna kazi, nawe ni Great Thinkers kweli ? wewe ni Great Tankers jitoe humu jamvini si sehemu stahiki kwako