Kujifungua kwa njia ya upasuaji


S

sw33tboy

Member
Joined
May 24, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
Age
38
S

sw33tboy

Member
Joined May 24, 2011
42 0 0
Ni njia gani unaweza kufanya ili kutunza tumbo lisiwe kubwa baada ya kujifungua kwa njia ya upasuaji
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
So professional ngoja nipite tuu hizi ni fani za watu
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
inategemea wamekupasua vipi,kama kisasa zaidi unafunga tumbo kama kawaida
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
36
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
tumbo wala haliwi kubwa mkipata mpasuaji mzuri
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
google utapata jibu...mimi sijui
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Swali la kiproffesional nashindwa..........
 
S

Sadma

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

Sadma

Member
Joined Sep 10, 2011
20 0 0
tumbo wala haliwi kubwa mkipata mpasuaji mzuri
Suala sio mpasuaji mzuri inategemea na tumbo ulilokuwa nalo na jinsi utakavyoji tune baada ya upasuaji kwenye masuala ya mlo. Mie nilipigwa kisu na Mimba yangu tumbo lilikuwa kubwa c mchezo baada ya kujifungua sikulifunga na nilipasuliwa vzuri tena chini kabisa kuelekea kwenye kibofu na sio nyuzi za kufumua, Dr. akasema after 4weeks naruhusiwa kulifunga km nina stomach Support sikulifunga due to pressure ya wazazi ya kutolifunga kuhofia kutibua kidonda so tumbo likawa kubwa ila baada ya muda likapungua.So Unaweza fanya hivyo na kupunguza kula ovyo na pia umuulize Dr. aliyekuipa kisu, All the best
 
S

sw33tboy

Member
Joined
May 24, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
Age
38
S

sw33tboy

Member
Joined May 24, 2011
42 0 0
Suala sio mpasuaji mzuri inategemea na tumbo ulilokuwa nalo na jinsi utakavyoji tune baada ya upasuaji kwenye masuala ya mlo. Mie nilipigwa kisu na Mimba yangu tumbo lilikuwa kubwa c mchezo baada ya kujifungua sikulifunga na nilipasuliwa vzuri tena chini kabisa kuelekea kwenye kibofu na sio nyuzi za kufumua, Dr. akasema after 4weeks naruhusiwa kulifunga km nina stomach Support sikulifunga due to pressure ya wazazi ya kutolifunga kuhofia kutibua kidonda so tumbo likawa kubwa ila baada ya muda likapungua.So Unaweza fanya hivyo na kupunguza kula ovyo na pia umuulize Dr. aliyekuipa kisu, All the best[/QUO thax
 

Forum statistics

Threads 1,214,677
Members 462,825
Posts 28,519,474