Kujichubua uso wanawake wetu-wawe weupe kidogo

Kujichubua uso wanawake wetu-wawe weupe kidogo

uchwara

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Posts
438
Reaction score
135
Hili linakela sana!Wanawake wetu wengi wanadhalilisha uafrika.
Hata kuvaa wigi it is not right.

Kwa nini wasistiki na hali yao ya kuzaliwa?

Mbaya zaidi wabunge/mawaziri wanawake wetu hawaonyeshi mfano.

Kama wewe mwanaume una mke wako,lazima uwe embarrased na mkeo kujichubua uso,wakati body yake ina rangi ya asili
 
Ingekuwa inakera ningeogopa........kumbe inakela.......
 
mleza uzi pengine umeoa huyo huyo anojibadilisha ngozi,
anavaa mawingi nk.
 
Wiki hii ngumu sana kwa wamama/wadada wa JF. Lakini naomba tu tuwe WAVUMILIVU tusikie wanataka nini hii jinsia ya ME.
 
Hawajiamini ndio mana wanatia mkorogo.

wapi wewe!wanaume wamezidi kugeuzia shingo wanawake weupe hata hao wapaka mikorogo wenyewe walivo na soko thubutu wewe!wanaume ndo chanzo kikubwa cha wanawake kufanya maamuzi magumu ya kuwa weupe usoni 2
 
ila ni kweli mi mtu anayejichubua kwakweli ananiudhi, naona badala ya mtu kuwa mzuri anazidi kuchakaa na kuzeeka tu. ningekuwa naweza ningepiga marufuku mikorogo nchini.
 
Hili linakela sana!Wanawake wetu wengi wanadhalilisha uafrika. Hata kuvaa wigi it is not right. Kwa nini wasistiki na hali yao ya kuzaliwa? Mbaya zaidi wabunge/mawaziri wanawake wetu hawaonyeshi mfano. Kama wewe mwanaume una mke wako,lazima uwe embarrased na mkeo kujichubua uso,wakati body yake ina rangi ya asili

Hiyo mikucha ya bandia sasa kama majini! Sijuwi nani kawaambia mi napenda!
Na wewe preta nikukamataaaaa!
 
Hivi hata huo weupe hatuangalii?mana kuna rangi ya fanta,nayo watu wanaita weupe!mwanamke anayejichubua namwona kama artficial,fake!
 
wapi wewe!wanaume wamezidi kugeuzia shingo wanawake weupe hata hao wapaka mikorogo wenyewe walivo na soko thubutu wewe!wanaume ndo chanzo kikubwa cha wanawake kufanya maamuzi magumu ya kuwa weupe usoni 2
Sasa unataka mwanamke uso mweupe mwili mweusi? na huyo mwanamme na atakua limbukeni wa rangi...sijui kwa wengine lakini naona weupe sio muhimu tabia ndio muhimu..
 
Hili linakela sana!Wanawake wetu wengi wanadhalilisha uafrika.
Hata kuvaa wigi it is not right.Kwa nini wasistiki na hali yao ya kuzaliwa? Mbaya zaidi wabunge/mawaziri wanawake wetu hawaonyeshi mfano.Kama wewe mwanaume una mke wako,lazima uwe embarrased na mkeo kujichubua uso,wakati body yake ina rangi ya asili
Hebu fikirisha zaidi akili yako kabla hujaleta uzi,unasema wakumbatie hali yao ya kuzaliwa,imagine wewe usingenyolewa nywele since ulivyozaliwa ungekuwaje?
 
siijui nani kawadanganya ukiwa mweusi hupendwi.?? jitu linajichubua hadi linatisha. acheni bana mnaudhi
 
Hebu fikikisha zaidi akili yako kabla hujaleta uzi,unasema wakumbatie hali yao ya kuzaliwa,imagine wewe usingenyolewa nywele since ulivyozaliwa ungekuwaje?

Kwa hiyo unaafiki kujichubua ngozi uwe kama Mzungu?what a shame?Ndio maana tunadharaulika ,warabu,wahindi, na wazungu wamestiki na rangi zao.

Mbaya zaidi kuna wanawake wengine wanavaa wigi ya blonde hair!!!!
 
Kwa hiyo unaafiki kujichubua ngozi uwe kama Mzungu?what a shame?Ndio maana tunadharaulika ,warabu,wahindi, na wazungu wamestiki na rangi zao.
Mbaya zaidi kuna wanawake wengine wanavaa wigi ya blonde hair!!!!
Ni upuuzi kujichibua,
 
wanaume wengi upenda totoz nyeupe hiyo ndio sababu,lakin siungi mkono kujichubua na uwa sipend sana kuona mdada amejichubua
 
Back
Top Bottom