Kujiandaa kabla ya kuoa

Kujiandaa kabla ya kuoa

Entreprenuare

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2019
Posts
1,616
Reaction score
1,737
Wakuu mambo vipi

Naomba kufahamishwa, mambo ni ya msingi sana kwa kijana wa kiume kujiandaa, kabla hajaingia kwende maisha ya ndoa..


Maana nina plan za kuoa mwakani, kwahyo nijiandae na vitu gani, atleast msoto wa ndoa usiwe mkali sana,

Ni hayo tu.

Karibuni wajuzi wa mambo.
 
Uwe umejenga au uwe na uhakika wa kulipa kodi nyumba kama hujajenga.

Oa mwanamke unayeendana naye mambo mengi na hana makuu na mwenye kuvumilia changamoto inapotokea.

Uwe na kipato au mtafutaji na uwezo wa kulisha familia utakapooa.

Uweze kubadilika kama una kampani ya marafiki wa kwenye pombe na kupoteza mda,usela usio na maana na familia uiweke kipaombele



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu mambo vipi

Naomba kufahamishwa, mambo ni ya msingi sana kwa kijana wa kiume kujiandaa, kabla hajaingia kwende maisha ya ndoa..


Maana nina plan za kuoa mwakani, kwahyo nijiandae na vitu gani, atleast msoto wa ndoa usiwe mkali sana,

Ni hayo tu.

Karibuni wajuzi wa mambo.
BROO KABLA YA KUOA

1.KITU CHA KWANZA CHUNGUZA TABIA ZA MAMA MKWE ILI UJUE NI MTU WA AINA GANI MAANA KAMA MAMA MKWE NI MKOROFI BASI TEGEMEA NDOA YAKO ITAKUWA INA MAPITO MAGUMU

2.PILI CHUNGUZA FAMILIA YA MWANAMKE UFAHAMU NI WATU WA AINA GANI

3.CHUNGUZA TABIA ZA MPENZI WAKO KABLA YA KUWA NA WEWE ALIKUWA NI MTU WA AINA GANI

4.MWISHO CHUNGUZA NDUGU WA MKEO UJUE NI WA AINA GANI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shida si maandalizi ya kimaisha.
Shida ni kumpata wa kufanana na wewe.

Sure mkuu, sema ndio huwezi kupata mwanamke aliye kamilika, mm naona ni kuji risk tu..


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Uwe umejenga au uwe na uhakika wa kulipa kodi nyumba kama hujajenga.

Oa mwanamke unayeendana naye mambo mengi na hana makuu na mwenye kuvumilia changamoto inapotokea.

Uwe na kipato au mtafutaji na uwezo wa kulisha familia utakapooa.

Uweze kubadilika kama una kampani ya marafiki wa kwenye pombe na kupoteza mda,usela usio na maana na familia uiweke kipaombele



Sent using Jamii Forums mobile app

Mzee hapa nimekusoma sana, hasa hapo kwenye utafutaji wa pesa, sitakiwi kulaza damu kabisa,

Ila nikifanakiwa kujenga hata chumba kimoja , ndio nioe itakuwa safi sana, na hii ndio dream yangu.

Maana kuoa huku umepanga daaaah sometimes naona kama mziki sana..


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
BROO KABLA YA KUOA

1.KITU CHA KWANZA CHUNGUZA TABIA ZA MAMA MKWE ILI UJUE NI MTU WA AINA GANI MAANA KAMA MAMA MKWE NI MKOROFI BASI TEGEMEA NDOA YAKO ITAKUWA INA MAPITO MAGUMU

2.PILI CHUNGUZA FAMILIA YA MWANAMKE UFAHAMU NI WATU WA AINA GANI

3.CHUNGUZA TABIA ZA MPENZI WAKO KABLA YA KUWA NA WEWE ALIKUWA NI MTU WA AINA GANI

4.MWISHO CHUNGUZA NDUGU WA MKEO UJUE NI WA AINA GANI

Sent using Jamii Forums mobile app

Kiukweli ndugu zake nimewachunguza, naona hawana shida sana, ila huwez kujua labda naweza ku change mbele ya safiri baada ya kuoa, labda na kupata mali. Maana mali huwa zinaleta shida sana




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Vingi wadau wamesema,
Nyongeza
Unaenda kuanzisha familia hakikisha angalau una kiwanja.
 
Hapana usiwazi vibaya.

Ngoja nikupe neno moja..la kwenda nalo.

Unatakiwa kutafuta mwanamke ambae unaona kile ambacho wew umepungukiwa yeye anakua nacho, na kile ambacho wew unacho ndio mala nyingi kwake utakuta kimepungu.

Kwahiyo mkiungana kila mmoja anaficha madhaifu ya mwinzie na hakutakua na changamoto nyingi za ndoa tena.

Mchumba ninae huu mwaka wa 3 sasa, tunajuana sana, na ninaona kabisa tuna share bonds ,

Wasi wasi wangu labda abadilike mbele ya safari.




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mchumba ninae huu mwaka wa 3 sasa, tunajuana sana, na ninaona kabisa tuna share bonds ,

Wasi wasi wangu labda abadilike mbele ya safari.



Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwanini upate wasi wasi???
Ukiona wasi wasi jua wew ndio unashida, chunguza fikra zako.

Usilazimishe mambo kama unajua yeye sio mvumilivu.. piga chini

Unaweza kumjarbu kidogo tu, kipesa, kimawazo na kifikra ukajua mapema tu.

Lakini kama wew tayari umelewa na uasherati wa mapenz yake huwezi kuona hata kidogo.
 
Kwanini upate wasi wasi???
Ukiona wasi wasi jua wew ndio unashida, chukuza fikra zako.

Usilazimishe mambo kama unajua yeye sio mvumilivu.. piga chini

Unaweza kumjarbu kidogo tu, kipesa, kimawazo na kifikra ukajua mapema tu.

Lakini kata wew tayari umelewa na uasherati wa mapenz yake huwezi kuona hata kidogo.




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom