kuitwa interview Chemonics


Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Points
1,195
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 1,195
wanabodi hawa jamaa wa Chemonics walitangaza kazi kama kuna mtu ameitwa kwenye intetview basi ni vema tutaarifiane. kama unavyojua usipofanikiwa hupewi taarifa hivyo taarifa yako itatupa habari kuwa tayari watu wameitwa. asante
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Points
1,195
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 1,195
Please kama umeitwa kwenye interview please tupeane habari kwani itatusaidi na sisi kujua kuwa tumekosa hivyo kuendelea na kutafuta sehemu nyingine
 
L

LJJ

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
12
Points
0
L

LJJ

Member
Joined Oct 17, 2012
12 0
Mie nilituma CV na Cover letter tar 21 November 2012.Wakanita kwenye interview siku hiyohiyo. Interview ilifanyika Hyatt Regency Dar es Salaam, The Kilimanjaro tar 22 Nov 2012.
Panga CV yako vizuri na Cover letter watakuita tu.
.
 
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2011
Messages
502
Points
250
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2011
502 250
Mkuu hawa jamaa post walizokuwa wamezitangaza zinategemea kupitishwa kwa proposal yao ya kufanya mradi mkubwa hapa nchini kutoka USAID na nadhani itakuwa imepitishwa kuanzia January,2013.Kuna nafasi za kuanzia chache ambazo walifanya interview kwa watu mfano kama mimi nilipigiwa simu ninaishi nje ya Dar so wakanifanyia telephone interview na wakaniambia wangenijulisha kama ninaendelea na awamu ya pili ya face to face interview au vipi.Hili ni juma la pili sasa wako kimya.Nadhani tuendelee kusubiri na tukipata update yoyote tutataarifiana.
 
B

BABA sams

Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
24
Points
0
B

BABA sams

Member
Joined Dec 18, 2012
24 0
Sasa wewe junior member..vp baada ya kufanya usahili ikawaje..?? feedback walisema watakupa lini..manake hata mimi nafukuzia sema nilikuwa nje na internet ilikuwa low so ckuweza kufanya telephon interview....
 
L

LJJ

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
12
Points
0
L

LJJ

Member
Joined Oct 17, 2012
12 0
Wakishinda tenda toka DFID katikati ya mwezi wa 1 ,basi filimbi itapigwa ajili ya mikataba.
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top