Kuiondoa CCM madarakani ni jambo rahisi sana

Kuiondoa CCM madarakani ni jambo rahisi sana

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,356
Reaction score
83,329
Nashangaaga mtu akisema CCM kutoka madarakani haiwezekani.

Watu tusikae kwa kukariri serikali Ikiweza kusambaza civil Education kwa Jamii nzima basi CCM bye bye.

Sisi vijana ambao tunaipenda Chadema kinachotuharibia nikutokupiga kura.

My advice: Chadema naomba muwasistize vijana kupiga kura, pia hakikisheni uwepo wa independent committee baada ya hapo tuje tuone CCM wanaendeleaje kukaa kwenye power.

Tanzania bila CCM inawezekana. CCM ni chama cha watu wavijijini na watafuta Fursa.

Chadema ni chama cha vijana wasomi na watu wanaojitambua; sitegemei kijana From 18-28 akaichagua CCM na ndo idadi kubwa yawapiga kura wote.

See you again CCM
 
Hao vijana miaka 18_28 hawawezi kupanga mstari kwenye jua wakapiga kura

Hivi hata ningekuwa mimi 2015 naanzaje kumpigia kura Mamvi? Hivi ntakuwa na akili timamu?

All in all maendeleo hayana chama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna siku dada ulinichongea kwa admin ili nipigwe ban tokea siku ile nilikushusha thamani sana!
 
kugawa nchi kwa chadema ni sawa na kumpa chizi rungu.

CCM ITABAKI KUWA JUU TU.
 
Siasa za kipuuzi za CCM!
EYSLdRMWoAYYDUj.jpg
 
kugawa nchi kwa chadema ni sawa na kumpa chizi rungu.

CCM ITABAKI KUWA JUU TU.


Soma vizuri uelewe hapa wahusika ni 18-28 vijana tu sasa kama umeshazidi hapo hata ukiwa Nccr hakuna tatizo
 
Ndg Shatisuruali huyo dada kwa tabia zake za kunokolea wenziye inaweza kuwa ndiye mpiga vigeregere huko kwao.
 
vijana bila wazee hawana maamuzi

Watz Mil 60 wazee awazidi hata 3% hapa Tz kwaiyo idadi kubwa ni vijana From 18-28 na hapa ndo kunawapiga kura wengi/ siasa nimbinu Mkuu uwezekano wa ccm kutoka kwenye power bado hupo mkubwa.
 
Kitengo Cha propaganda Cha chadema kimefeli asilimia sabini ya watanzania wanaishi vijijini wale ndio ccm halisi chadema inakomaa na vijana mijini na vijana wengi wao hawapigi kula chadema ikitaka kuchukua nchi inatakiwa ianzie vijijini huko sio kukomaa mjini tuu
 
Upinzani utaondoaje CCM madarakani kwa mfano?

Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi na wajumbe wake wanateuliwa na mwenyekiti wa CCM/Rais

Wakuuu wa mikoa na wilaya (makada wa CCM) ni wakuu wa vyombo vya usalama maeneo yao

Matokeo ya urais hayapingwi mahakamani


Sent using Fly in any Weather.

Sent using Fly in any Weather.


Ndo nikasema kuhusu Independent committee ,
 
Kitengo Cha propaganda Cha chadema kimefeli asilimia sabini ya watanzania wanaishi vijijini wale ndio ccm halisi chadema inakomaa na vijana mijini na vijana wengi wao hawapigi kula chadema ikitaka kuchukua nchi inatakiwa ianzie vijijini huko sio kukomaa mjini tuu

Mkuu hili bandiko nimeliweka kwa vijana From 18-28 ndo wahusika wakuu
 
Dawa yao hawa ni Tume Huru ya Uchaguzi tu... na ukiwatajia maneno haya wanakosa raha siku nzima...!!
.
 
Back
Top Bottom