Kuingiza mnyama afugwaye toka nje


spray

spray

Senior Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
149
Likes
52
Points
45
spray

spray

Senior Member
Joined Nov 14, 2013
149 52 45
Hi wadau,

Nitaratibu gani zinazohusika.
Nataka kuimport mnyama WA kawaida wa kufuga toka nje,-nimeipenda mbegu, nifuate taratibu zipi, au niongee na swissport tu au
Pls help
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
927
Likes
214
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
927 214 60
Mkuu ulipata taarifa na mimi nahitaji kufahamu utaratibu.
 
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
973
Likes
569
Points
180
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
973 569 180
Taratibu ulifanikiwa kuzipata?
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,125
Likes
2,729
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,125 2,729 280
Nataka kununue ng'ombe wa maziwa kutoka Zambia ila najiuliza naanzia wapi!
 
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
2,449
Likes
2,359
Points
280
Age
37
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
2,449 2,359 280
Hapo Zambia mbona hata Hanna wa kukuuliza mfikishe Nakonde mswage hadi akiingia upande wa Tunduma chukua kibali cha kusafirisha nje ya wilaya hapo
 
T

time theory

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
766
Likes
366
Points
80
T

time theory

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
766 366 80
Nenda wizarani ya kilimo na Mifugo pale tazara vetenari, utapewa utaratibu.

Kwa mbwa inabidi uwe na kadi za Chanjo, utoe taarifa za atokako, atafikia wapi, ataingia kwa njia gani na pia utalipa kiasi flani ndipo utapewa kibali.
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
927
Likes
214
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
927 214 60
Nenda wizarani ya kilimo na Mifugo pale tazara vetenari, utapewa utaratibu.

Kwa mbwa inabidi uwe na kadi za Chanjo, utoe taarifa za atokako, atafikia wapi, ataingia kwa njia gani na pia utalipa kiasi flani ndipo utapewa kibali.
Vipi mbuzi
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,797
Likes
4,357
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,797 4,357 280
Haruhusiwi kufugwa wapi, hapa nchini?

Au unamaanisha haruhusiwi kuingizwa nchini?
Mkuu Ndege au Mnyama asiyepatikana kabisa nchi anatakiwa awe na kibali na kibali chenyewe ni unapewa leseni ya kumiliki bustani ya wanyama na ukaguzi lazima ufanyike ikiwemo na eneo kubwa n.k sasa mtu unakakasuku kako uombe leseni na pia Wanyama na Ndege lazima uwe na kibali cha kuwaingiza nchini sasa balaa likukute una kasuku ndani hapo una kesi ya kijibu so kuishi na wanyama kwa ajili ya kuwafuga inabidi uwe makini wakati mwingine kuulizia tu inaweza kukuweka matatani bora kutizama list ya wanyama pori wa nchini.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,686
Likes
13,264
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,686 13,264 280
Mkuu Ndege au Mnyama asiyepatikana kabisa nchi anatakiwa awe na kibali na kibali chenyewe ni unapewa leseni ya kumiliki bustani ya wanyama na ukaguzi lazima ufanyike ikiwemo na eneo kubwa n.k sasa mtu unakakasuku kako uombe leseni na pia Wanyama na Ndege lazima uwe na kibali cha kuwaingiza nchini sasa balaa likukute una kasuku ndani hapo una kesi ya kijibu so kuishi na wanyama kwa ajili ya kuwafuga inabidi uwe makini wakati mwingine kuulizia tu inaweza kukuweka matatani bora kutizama list ya wanyama pori wa nchini.
Shukran kwa kunijuza hili
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086