Askari Kanzu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 4,596 Reaction score 1,236 Dec 7, 2011 #1 Suluhisho bunifu la kuwazuia wanafunzi wanaopenda kuibia kwenye mtihani!
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,914 Dec 7, 2011 #2 hivi ni kweli wachina ndio walioanzisha suala la kufanya mitihani?
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Dec 7, 2011 #3 Hiyo ni komesha, hawezi hata kuangalia kwa jicho la pembeni.
Chatumkali JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 2,037 Reaction score 459 Dec 7, 2011 #4 Afanalek!
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Dec 7, 2011 #5 aisee hii kali sana :shock:
Babuu blessed JF-Expert Member Joined Oct 14, 2010 Posts 1,362 Reaction score 491 Dec 7, 2011 #6 Teh teh teh bway bway ata kugeuka ni taabu tupu.nashaur na bongo iwe implemented
Masikini_Jeuri JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 6,827 Reaction score 1,314 Dec 8, 2011 #7 Duh! sio ndo utasababisha wafeli kwa hofu!
Brine JF-Expert Member Joined Oct 28, 2011 Posts 375 Reaction score 71 Dec 8, 2011 #8 kazi kwelikweli
NEW NOEL JF-Expert Member Joined May 21, 2011 Posts 863 Reaction score 409 Dec 8, 2011 #9 Hakuna ambalo haliwezekani Bongo. Mjapani anatengeneza pikipiki lakini mtanzania anai modify na kuifanya gari. Itashindikana kuibia kwenye mtihani? Hii ndo bongo...hakuna lisilowezekana ,labda kubuni gari tu..na tukishindwa tunaenda China.
Hakuna ambalo haliwezekani Bongo. Mjapani anatengeneza pikipiki lakini mtanzania anai modify na kuifanya gari. Itashindikana kuibia kwenye mtihani? Hii ndo bongo...hakuna lisilowezekana ,labda kubuni gari tu..na tukishindwa tunaenda China.
Big One JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 759 Reaction score 47 Dec 8, 2011 #10 aiseeee hii ni kali kinoma waweza feri vibaya nalog off
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Dec 10, 2011 #11 unajua jamani hili ni vigumu kuli implement bongo ..! kwa kua hata wataalamu wetu wamefika hapo kwa vibomu kama hivyo tuuu..!
unajua jamani hili ni vigumu kuli implement bongo ..! kwa kua hata wataalamu wetu wamefika hapo kwa vibomu kama hivyo tuuu..!