Keynes
JF-Expert Member
- Nov 1, 2010
- 533
- 90
Jamani wana JF naomba michango yenu kuhusu ule ubadilishaji wa magari kutoka mfumo wa kutumia petroleum fuel kwenda kwenye gas uliokua unafanywa na TPDC umefikia wapi?
Kama kuna mtu mwenye taarifa kamili tunaomba atuelimishe.
My concerns.
Matumizi ya uagizaji wa bidhaa kutoka nje 60% ya matumizi yote hua inatumika kuagiza mafuta mazito ya kuendesha mitambo ikiwa ni pamoja na petrol kwa magari.
JE SERIKALI SASA HAIONI WAKATI UMEFIKA WA KUJIKOMBOA KWA KUTUMIA GAS YETU?
Kama kuna mtu mwenye taarifa kamili tunaomba atuelimishe.
My concerns.
Matumizi ya uagizaji wa bidhaa kutoka nje 60% ya matumizi yote hua inatumika kuagiza mafuta mazito ya kuendesha mitambo ikiwa ni pamoja na petrol kwa magari.
JE SERIKALI SASA HAIONI WAKATI UMEFIKA WA KUJIKOMBOA KWA KUTUMIA GAS YETU?