Kuhusu Post Graduate Diploma

Kuhusu Post Graduate Diploma

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Posts
4,161
Reaction score
802
Mtu mweye PGD ni yule ambaye ameshapata Degree ikiwa ni sifa pekee kwa mwenye PGD KWA KISWAHILI NI STASHAHADA ya Uzamili. Swali Je mwenye PGD KATIKA FANI FLANI atakuwa sawa level na aliyepata shahada ya fani husika? au mwenye PGD atakuwa juu kidogo ingawa hamfikii mwenye Master?
 
Ninavyoelewa mimi hizi kozi zilikuwa zinatolewa kwa wanaotaka kufanya masters lakini hawakuwa na vigezo au brush ili kuwarudishia mind set ya shule. Zote postgraduate certificate na postgraduate diploma, vilevile ilikuwa ni cross train yani mtu wataaluma tofauti apate elimu/ idea nyingine nje ya ile aliyokuwa nayo.
Mtizamo wangu kwa hili.
 
Back
Top Bottom