Kuhusu kuombwa hela ya kusukia nywele

Kuhusu kuombwa hela ya kusukia nywele

Lavit

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Posts
16,475
Reaction score
38,334
Wakuu sijui kwanini niko hivyo, mwanamke akiniomba hela sijui ya kusukia huwa namuona kama mtu mwenye ufikiri mdogo na naweza nikampotezea mazima!

Yaani katika mambo yote ya msingi na changamoto kibao zilizopo, mtu anakaa huko eti naomba hela nikasuke. Kwangu mwanamke bora aombe tu hela asiseme anaenda kufanya nini, kama mtu anashindwa kuafford kusuka nywele kwanini asizinyoe tu?

Kiukweli mimi sijawahi mpa mwanamke hela ya namna hiyo, sijui kama ni complications zangu tu..ila huwa naona ni issue ambayo ni minor sana!
 
Wakuu sijui kwanini niko hivyo, mwanamke akiniomba hela sijui ya kusukia huwa namuona kama mtu mwenye ufikiri mdogo na naweza nikampotezea mazima!

Yaani katika mambo yote ya msingi na changamoto kibao zilizopo, mtu anakaa huko eti naomba hela nikasuke. Kwangu mwanamke bora aombe tu hela asiseme anaenda kufanya nini, kama mtu anashindwa kuafford kusuka nywele kwanini asizinyoe tu?

Kiukweli mimi sijawahi mpa mwanamke hela ya namna hiyo, sijui kama ni complications zangu tu..ila huwa naona ni issue ambayo ni minor sana!
Bro hera ya nywele tu unakuwa mkali wanzio wanatoa hadi ya chupi,mwanamke ni starehe yako ivyo unatakiwa kuiudumia kwa kila kitu uwezi usiombe k over
 
akikuomba hela ya kusukia unamfungulia saluni ili umkomeshe
 
Mkuu naweza toa pesa kwasababu nyingine, ila hayo makatani wanayojifungafunga ndo shida...kwanza siyapendi!!
USIPATE SHIDA WAPO WANYOA VIPARA KAMA NAKAYA ACHANA NA WANAO SUKA PRESHA ZA NN KULA KIPENDACHO ROHO
 
Back
Top Bottom