Kuhusu kufutwa majina ya mkopo

David kulwa

Member
Sep 18, 2016
29
95
Wana JF kuna taarifa zimezagaa kwamba bodi ya mikopo imefuta majina ya waliopangiwa mkopo na kuanza process upya kuna ukw wowote hapa ¿
 

kukutia

Member
Sep 26, 2016
24
45
Ni kwel jana TV 1 nilikuwa nikifatilia sakata hili na mwenyekiti Wa marais Wa vyuo vyote Tanzania alidhbitisha hilo, mchakato unafanywa upya kutokana na pesa waliyokuwa wametowa kuto kidh haja za wanavyuo!
Mimi pia nlifatilia jamaa alieleza hvyo
 

the hunterer

Senior Member
Jul 15, 2014
139
225
mpaka sasaivi majina mapya yameshafika chuoni (muhas) mambo si shwari hata kidogo wengi kukosa mkopo(tuition fee)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom