Kuhusu kufutwa kwa motor vehicle

Nov 29, 2016
16
45
Nilipenda kufahamishwa kwa yeyote mwenye taarifa kamili juu ya hili swala.

Magari yalokua yakidaiwa Motor vehicle yataendelea kudaiwa ama ndo itakua yamesamehewa..

Hilo ndo swali langu wadau
 

KUCHI

Member
Dec 27, 2010
83
125
Nadhani tangazo hilo linahusu ada zinazoanzia tar 1 july 2017 lakini madeni ya kabla ya tarehe hiyo lazima yalipwe
 

Mwanyasi

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
7,917
2,000
Nadhani tangazo hilo linahusu ada zinazoanzia tar 1 july 2017 lakini madeni ya kabla ya tarehe hiyo lazima yalipwe
Usidhani bali pata ukweli.
Kwa mujibu wa Waziri Mpango ni kuwa madeni hayo yanafutwa rasmi kuanzia tarehe 1 Julai
 
  • Thanks
Reactions: bbc

Mawesee

Member
Dec 6, 2016
25
45
Navoelewa ni hivi kama hujalipia hata ya mwaka huu imefutwa na za nyuma ifikapo tareh 1 july but ukitembea kwa sasa ukakamatwa unapigwa fain ila ifikapo tar 1 july ingiza mzigo barabaran hata kama ulikuwa unadaiwa 2mill xo stika zitabak mbili tu kwe kioo ya usalama na insurance
 

punzumagulu

Senior Member
Apr 14, 2017
100
225
kiongozi kuwa vyombo vya moto haijalishi kinatembea, Sawa kabisa, genereta, kandili, jiko la mchina nk yote kodi kwa kwenda mbele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom