Kuhusu Hit song kali sana ya Latin America.

Kuhusu Hit song kali sana ya Latin America.

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Posts
5,310
Reaction score
7,199
Wakuu juzi Kati nimetizama Video song moja kali Sana ya Latin America, sikumbuki Wasanii walioimba, ila Waliimba Wasanii 3 wa kiume, Video yake imeshirikisha watu wengi Sana mtaani, Na mwishoni unaonekana msululu wa Magari yakitembea then Video inafika mwisho!

Ilikua ghafla naicheki hiyo Video E-Tv Ni nyimbo kali Sana sijui imetoka mwaka gani ila nahisi Ni mwaka huu au mwishoni mwaka Jana.

Kuna mtu ashawahi kuona hit song hii atuwekee hata Video hapa?
 
Back
Top Bottom