Kuhusu Fast Jet kuzuia perfume kwenye mizigo ya abiria

bibinnaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
1,503
2,000
Leo Thursday at around 1200 hrs katika check in counter ya Fast jet uwanja wa Dar niliambiwa nitoe perfume yangu kwani haziruhusiwi ndani ya ndege.

Baada ya kuwaelezea jinsi regulations za Dangerous goods zilivyo kuhusu perfumes niligundua haraka kuna mchezo mchafu unafanyika pale kwenye counter.

Chupa moja inaruhusiwa kama accompanied baggage.
Mamlaka husika fanyeni uchunguzi pse
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,314
2,000
Leo thu at around 1200 hrs katika check in counter ya Fast jet uwanja wa Dar niliambiwa ni toe perfume yangu kwani haziruhusiwi ndani ya ndege.
Baada ya kuwaelezea jinsi regulations za Dangerous goods zilivyo kuhusu perfumes niligundua haraka kuna mchezo mchafu unafanyika pale kwenye counter.
Chupa moja inaruhusiwa kama accompanied baggage.
Mamlaka husika fanyeni uchunguzi pse
Bila picha hapanogi, kina tomaso tupo wa kumwaga...
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,025
2,000
Leo thu at around 1200 hrs katika check in counter ya Fast jet uwanja wa Dar niliambiwa ni toe perfume yangu kwani haziruhusiwi ndani ya ndege.
Baada ya kuwaelezea jinsi regulations za Dangerous goods zilivyo kuhusu perfumes niligundua haraka kuna mchezo mchafu unafanyika pale kwenye counter.
Chupa moja inaruhusiwa kama accompanied baggage.
Mamlaka husika fanyeni uchunguzi pse
Njaa tu,wanakucheki kama hujui taratibu wanachukua wao..
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
4,046
2,000
Sasa unaacha kufafanua kilichotokea ili kama kina faida kifaidishe wengine pia wewe unakimbilia kusema wahusika wafuatilie na kufanyia kazi.
 

ihagaa

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
251
250
Leo thu at around 1200 hrs katika check in counter ya Fast jet uwanja wa Dar niliambiwa ni toe perfume yangu kwani haziruhusiwi ndani ya ndege.
Baada ya kuwaelezea jinsi regulations za Dangerous goods zilivyo kuhusu perfumes niligundua haraka kuna mchezo mchafu unafanyika pale kwenye counter.
Chupa moja inaruhusiwa kama accompanied baggage.
Mamlaka husika fanyeni uchunguzi pse
We ulitaka waiache? Ungerud chin kumpa mtu ka ulkua nae..pia wale wez hata mafuta yalozid gram 300 iv wanakataza
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
39,646
2,000
Leo Thursday at around 1200 hrs katika check in counter ya Fast jet uwanja wa Dar niliambiwa nitoe perfume yangu kwani haziruhusiwi ndani ya ndege.

Baada ya kuwaelezea jinsi regulations za Dangerous goods zilivyo kuhusu perfumes niligundua haraka kuna mchezo mchafu unafanyika pale kwenye counter.

Chupa moja inaruhusiwa kama accompanied baggage.
Mamlaka husika fanyeni uchunguzi pse
Hivi ni chupa moja au chupa isiozidi ujazo fulani?
 

bibinnaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
1,503
2,000
Sasa unaacha kufafanua kilichotokea ili kama kina faida kifaidishe wengine pia wewe unakimbilia kusema wahusika wafuatilie na kufanyia kazi.
Kilichotokea walinizuia nisipande ndege nikiwa na perfume.Kwa vile nazijuwa taratibu za usafirishaji wa DG yaani dangerous Goods walishushuka wakaniachia.
Wengine wasiojuwa huwa wanawa achia vitu pale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom